Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia ya baba mama na watoto

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Haika, Oct 16, 2012.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Eti kwa kuwa wewe umekua na umeshajitambua, unadhani kuna faida muhimu ya kulelewa au kulea jamii katika familia ya kizamani baba mama watoto na jamaa?
    nikimaanisha kuacha kulea wazee wetu
    kuzaa na kulea watoto bila mke au mume?
    hapa nazungumzia kufanya hivyo kwa maamuzi ya hiari, na sio kwa kulazimishwa na maisha kama kifo, umasikini nk
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    hiari hata familia bila watoto poa tu

    but wazazi huwezi kusema 'watajiju'

    hiari ipo kama wazazi wana uwezo
     
  3. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Kimsingi ni uamuzi wa mtu,ila saidia wanaostahili kusaidiwa na si kila mtu.wengine wafundishe nao wajitambue kama ambavyo wewe umejitambua.Kulea wazazi ni jukumu la kawaida.
     
Loading...