Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia Nzima Wajinyonga Kukimbia Hali Ngumu ya Maisha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MziziMkavu, Dec 21, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Familia Nzima Wajinyonga Kukimbia Hali Ngumu ya Maisha
    [​IMG]
    Saturday, December 19, 2009 6:51 PM
    Familia moja ya Kihindi inayoishi Dubai wamejiua kwa wakati mmoja kwa kujinyonga wakiacha ujumbe kuwa maisha magumu ndio yaliyopelekea wachukue uamuzi huo wa kuzitoa roho zao. Watu watatu wa familia toka India yenye makazi yake katika mji wa Dubai wamefariki dunia baada ya kujinyonga huku mtu wa nne ambaye ndiye aliyetoa wazo hilo la kujinyonga amenusurika maisha yake.

    Kwa mujibu wa gazeti la Gulf News, baba mmoja wa Kihindi aliwashauri wanae wawili na mkewe wajinyonge kwa wakati mmoja ili kukimbia hali ngumu ya maisha iliyokuwa ikiwakabili.

    Siku ya jumatano mwanaume huyo mwenye umri wa miaka 40, mkewe mwenye umri wa miaka 38, mtoto wake wa kiume mwenye umri wa miaka 22 na mtoto wao wa kike mwenye umri wa miaka 20 walijifunga kitanzi na kujitundika kwenye feni la kwenye dari la nyumba yao iliyopo kwenye maeneo ya Karama mjini humo ili wafariki wote kwa wakati mmoja.

    "Baba wa familia hiyo alikiri kuwa yeye ndiye aliyetoa wazo la kujiua", alisema Mkurugenzi wa kitengo cha makosa ya jinai cha Dubai, Khalil Ebrahim alipokuwa akiongea na gazeti hilo.

    Baba huyo aliwaambia polisi kuwa kitanzi chake kilichoropoka toka kwenye feni na hivyo kunusurika maisha yake wakati mkewe na watoto wake hawakuwa na bahati kama yake na wote walifariki dunia.

    Familia hiyo iliacha barua ikisema kuwa hali ngumu ya kiuchumi ndiyo iliyowafanya wachukue uamuzi huo.

    Mwanaume huyo alikuwa akimiliki duka la nguo lililopo kwenye ghorofa alilokuwa akiishi na familia yake. Biashara yake ilikuwa haimuendei vizuri kama kawaida.

    Dubai inakabiliwa na hali ngumu ya kiuchumi na madeni makubwa kufuatia mtikisiko wa mfumo wa fedha duniani.

    http://nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=3771170&&Cat=2
     
  2. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo mzee akili hana, badala ajitahidi kufight zaidi, anatoa ushauri wa kijinga... sasa hatima yake ni jela
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Too bad!...Matatizo yakiingia ndani ya nyumba yanachapa sana...kweli hawa ndugu walikosa ushauri nasaha...Pole zao.

    Lakini ndo madhara ya baba ndani ya nyumba kutokusimama katika zamu yake!
     
  4. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbaya zaidi sasa wanateseka huko jehanamu maana wamejiua na sehemu yao ni huko. May GOD forbid.
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana unapokosa mwanga Rohoni.
     
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni tatizo la kutunza matatizo rohoni kama mzigo wa Almasi.Athari zake ni kuhisi upo peke yako mwenye matatizo hapa duniani>(P.T.O)
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Too sad........ & very shameful act!
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hommie,
    mbona haya mambo kwa wanyalu tunaona kawaida tu?...sisi kuzila,kujinyonga na WOW!wow!wow! Sana tu.nipo chawote nimeagiza kitu yako ile.pembeni totooz naiaga aga si unajua zimebaki 23days?..:-D
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kuna maamuzi mengine huwa ni magumu sana hapa dunia
    mkasa huu kweli wa ajabu
     
Loading...