Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia nyingine ya weusi yadai mtoto wao ni mzungu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by babu M, Jul 23, 2010.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,075
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Mtoto mwingine mwenye fair haired,green eyed aliyezaliwa na wazazi weusi <?xml:namespace prefix = st1 ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:smarttags" /><st1:country-region><st1:place>U.K.</st1:place></st1:country-region><?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    <o:p></o:p>
    Emmanuel Ofor kama ilivyo Nmachi(nimemweka kwenye thread nyingine) aliyezaliawa siku chache zilizopita,wazazi wake awajaweza kupata jibu mpaka sasa hivi kwa zaidi ya miaka mitatu kwa nini mtoto wao amezaliwa hivyo.
    <o:p></o:p>
    Mtoto Nmachi nywele zake za kizungu kabisa lakini Huyu Emmanuel namwona <st1:place>kama</st1:place> Albino ingawa wamesema siyo au ndiyo kutafuta fifteen minutes of fame au pesa?
    <o:p></o:p>
    Wazazi wa familia zote mbili wametokea Nageria, kama Emmanuel naye ni mzungu kuna nini huko?

    <o:p></o:p>
    <o:p></o:p>
    [​IMG]

    Habari zaidi unaweza kupata kwenye hii link:White toddler Emmanuel Ofor has black parents | The Sun |News
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    babu M,
    Huyo ni albino mwangalie vizuri. Tena anafanana na baba yake.
     
  3. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Albino sio mzungu bwana acheni mambo ya ajabu
     
Loading...