Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia -ikulu nyumbani kwao

Discussion in 'Jamii Photos' started by adobe, May 26, 2011.

  1. a

    adobe JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

    THE BILLIONEERS[​IMG]
     
  2. N

    Nanu JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bmw=baba mama na watoto (falsafa mpya ya urais tanzania)
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kazi ni Kwako
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Anything new??
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hii sio familia takatifu........rekebihsa na usirudie tena
     
  7. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    It is unfair naming it as 'A Holy Family'. Who is holy among them- the father, the mother or the son?
     
  8. n

    niweze JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna watanzania wanafikiri hawa mafisadi wa migongo ya watanzania ni special sana kuliko 43milioni tanzanians. Kikwete na familia yeake wanafikiri wao wanaakili sana na walizaliwa kuchukua kila kitu kuanzia madini mpaka mashamba na mikataba yote ya serikali. Mimi naona niishie hapa, sina shida hivyo ila wengi tunafurahi na kuishi maisha ya kufanya kazi na kulipwa kwa jasho lako. Ndugu wengi na tunaowengi sana mikoani na vijijini wanateseka kwa ajili ya hii familia. Tuwakumbuke wote hasa wale wafiwa Arusha na sasa Tarime kwa kutafuta maisha kwa kila hali na mali.

    [​IMG]

    What a killing this is? jk anafurahi sana kusomesha watoto wake ila hawa wote hawana haki ya elimu, hongera jk na familia zenu

    [​IMG]
     
  9. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    non of them..
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Inasikitisha sana mkuu,ndo watawala hao.
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Ali Baba and Forty thieves!
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Familia ya JK wana haki zote za kujumuika na kufanya sherehe za ki-familia ndani ya IKULU - Tuache kuwa wanafiki!
     
  13. S

    SACoNa Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safiii.
     
  14. H

    HATIMOTA Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thats the way it is my dia hilo ndo life la tanzania!!! kwa hali kama hii umaskini tz utaisha kweli????????????????????
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    huyu naye bana ana mitoto mingi sana ...
     
  16. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hako kadogo kenye suti katikati kanafanana na mama SK!!
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huku wameshakusahau


    [​IMG]
     
  18. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    unataka wakafanyie wapi shughuli zao?uani kwako?
     
  19. a

    adobe JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Nyerere aliwahi kusema
    Ikulu ni mahali patakatifu, ni uongozi upi wa nchi yetu tangu ya baba wa taifa aliwahi kuongoza nchi yeye na familia yake kiasi hiki.

    Kwani viongozi walopita hawakuwa na familia na wajukuu kama JK na rizi wake.We ngojea nchi hii ishikwe na viongozi mahiri uone jinsi kina JK na familia yake watakavyoikimbia kuomba maficho
     
  20. R

    Renegade JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,009
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    Mnyonge Mnyongeni Haki yake Mpeni. JK ni mmoja kati ya Wazee wanaojali familia, Pamoja na mapungufu yake yoote kama binadamu bado anavyovitu vizuri, na hatuwezi kumsakama kwa familia yake.Ni kweli nchi inayo matatizo, inao ombaomba, Lakini bado familia ni msingi mzuri wa kujenga upendo.
    Kwa kweli Tabia ya kujali watu na shida zao hii ni yake binafsi, Japo mara nyingine tunaponda kuwa kwanini rahisi anakwenda huku na uko lakini hivi ndivyo alivyo yeye kama JAKAYA, na si suala la urais.
     
Loading...