Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia hii ipo juu! Sisi wengine tumeenda chaka!

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, May 24, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]
    Naibu Waziri wa Mawasiliano, Sayansi an Teknolojia January Makamba akikaribishwa makao makuu ya Vodacom Tanzania na Ofisa Mkuu wa Mahusiano na Mauzo kwa Wateja Wakubwa waVodacom Tanzania Mwamvita Makamba. Naibu Waziri Makamba alifanya ziara ya utambulisho Vodacom na kukutana na Uongozi wa kampuni hiyo.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hongera zao.
    Tahadhari mkuu, mie familia yangu haijaenda chaka, we have all that we need to be a family: love and respect for each other.
     
  3. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    si kweli kwani familia bora si pesa tu ni upendo
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Tuache majungu,ata kama wamebebwa ni kutokana na wao kwenda Shule.somesheni watoto wenu acheni wivu wa kijinga!
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ctegemei kuwa ipo siku Mwana Hasha JK akamkaribisha R1 kama hivi
     
  6. D

    DOMA JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mwisho 2015
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pia kila mbuzi anakula kadiri ya urefu wa kamba yake!
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni wangapi wamesoma na sasa wapo mtaani wanataabika na wanajuta kusoma!
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanini usifikirie wewe kuja kumkaribisha ndugu yako hivi na siyo kufikiria wengine waliopo leo ila wanaishi mwaka keshokutwa!
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani haya maisha wayoishi leo ni ya faulu?
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ndo raha ya kusomesha watoto.We unafikiria mzee makamba akiona hii picha anajisikiaje?Utaaaamu ehhh
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Urefu wa shingo unahusika pia. Kama umejaaliwa ya twiga kamba haikuzuii,lol
     
  13. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Alie pewa kapewa.
     
  14. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aliyenacho anaongezewa zaidi. Asiye nacho hata kidogo alichonacho ananyang'anywa
     
  15. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Cute.!
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bwana huwaangazia huwaangazia jua wema na wabaya hivyo usishangae sana,subiri siku ya kiama ndio utaona usawa wa wanadamu wote.
     
  17. w

    willzo New Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera zao kwani ni juhudi pia walizowekeza.
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tena bila ufisadi! amen!
     
  19. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwani wana elim gani? Kama ni ka degree hata sie tunako tena kupitia bodi ya mikopo ila mpaka sasa tupo mitaan
     
  20. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,871
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Vijana ndio taifa la leo.
     
Loading...