Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Falsfa ya kujivua gamba imeishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Jul 20, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,284
    Likes Received: 13,116
    Trophy Points: 280
    Hivi ule mpango wa kujivua gamba ulikuwa ni mchezo wa kuigiza?

    Alafu kituko ni kwamba, naona wale watuhumiwa wa kujivua gamba baada ya kuchafuliwa na falsfa hii wamelipwa fadhila kwa kupewa uenyeviti wa kamati za bunge ili kukinisuru chama.

    Wadau hili wazo mnalionaje?
     
  2. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,175
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kukujibu swali lako kwa ufasaha kama ulivyouliza kuwa imeishia wapi. Jibu ni imeishia kulekule ilikoanzia na kumalizwa na walewale walioianzisha. Hakuna la zaidi.

    Wait for new single which is on pipe line. Na kwa kadri siku zinavyosonga mbele ndoo wanavyozidi kupiga hesabu za jinsi gani wamrudishe Rostam kundini. Just wait
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ha haa haaaa

    Rostam Aziz alisema hizi ni gutter politics .... nape hajawahi kujibu hili hata siku moja

    kweli nimeamini alichosema Rosti-tamu nikweli
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    pitia thread hii: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/294983-picha-chadema-walivyoisambaratishaa-ngome-ya-magufuli-chato.html

    makamanda wengine wana jipanga kuingia Singinda, Dodoma, Pwani....
     
  5. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    They were propagating themselves, The bad thing is those propagaters were not doing propagations from there heart but for money now the propaganda is ova.

    Zilikua ni propaganda za mpito. Gudbye CCM
     
  6. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,806
    Likes Received: 1,293
    Trophy Points: 280
    UNAOTA MKUU!
    [​IMG]

    [​IMG]

    JIMBO LA CCM CHATO. Kwa magufuli.
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lowasa alisema kama wanamuona yeye ni gamba basi na boss wake JK ni gamba pia maana issue za dowans zilipata baraka zake yeye rais so ka ni kuvuliwa uanachama basi wavuliwe wote akiwemo na yeye JK ndo mana wote wapo havuliwi mtu gamba hapo
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ule ulikuwa mkorogo, sio falsafa. Waulize wana falsafa.
     
  9. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,284
    Likes Received: 13,116
    Trophy Points: 280
    Mkuu umefunika
     
  10. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanini CCM imshindwa kufanikisha programme yake ya kujivua gamba mara baada ya kuianzisha,programme iliyoaminiwa na wananchi pamoja na wanachama watiifu kuwa ingeleta heshima ndani ya chama na kutoa dhana kuwa CCM kichaka cha wahuni.Kushindwa kwa falsafa hii ya kujivua gamba kumedhihirisha udhaifu na ombwe la uongozi ndani ya nchi na CCM kwa ujumla.

    Ikiwa M/KITI ana kiri kuwa rushwa imekigubika chama chake haitoshi kuishia kutoa kauli,nilitegemea angefanya maamuzi magumu na kufuta uchaguzi na kuivunja taasisi ya kuzuia rushwa kwa kushindwa kuwajibika.Haitaji elimu ya chuo kikuu kubaini rushwa ambayo imetolewa hadharani na kila mtu ana jua kilichofanyika.

    Udhaifu wa M/kiti ambaye ndiye Amiri jeshi mkuu wa majeshi yetu kwa kushindwa kufanya maamuzi magumu ndiko kunakopelekea maadili ya uongozi wa umma kushuka na nidhamu ya uwajibikaji kupotea.Serikali itajivunia nini kuhusu kupinga rushwa ilihali viongozi wa chama kinachotawala wana patikana kwa misingi ya rushwa.

    Kwa mantiki hii basi hakuna haja ya kuwa na TAKUKURU ikiwa imeonyesha udhaifu wa makusudi kwa kushindwa kuwajibika kama sheria na kanuni ilivyo waongoza.Aibu hii kwa serikali haitoshi kuitwa udhaifu bali ikibidi uwajibikaji wa pamoja wa kisiasa na kiutendaji ufanyike mara moja,hapo ndipo tutakapoamini serikali ya CCM inachukia rushwa kwa vitendo.Kuendele kugharamia uendeshaji wa TAKUKURU ni uhuni na uhujumu uchumi ambao unafanyika kwa misingi ya kuilinda taasisi hiyo kisheria.

    Nachukua fursa hii kukaribisha michango mbali mbali tujadili ni kwa nini falsafa hii ya kujivua gamba imeshindwa na kuwafumba midomo wapiga debe wake na kuwaacha mayatima kwa KITENDO CHA M/KITI kuwageuka na kuiona falsafa hiyo kama adui wa kukiua chama,ilihali maamuzi hayo yaliafikiwa kwenye vikao halali vya CCM.NDUGU WAKUU WA BODI YETU NAWASILISHA KWA HESHIMA NA UTIIFU MADA HII ILI KUINUSURU NCHI YETU KUTOKANA NA JANGA HILI LA KITAIFA LA RUSHWA KUITAFUNA NCHI NA WASHEREHESHAJI WAKE KUACHIWA HIVI HIVI WAKIENDELEA KUMWAGILIA MAJI RUSHWA IZIDI KUSHIKA MIZIZI YAKE VIZURI
     
  11. a

    alex50 Senior Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kwa CCM, yaelekea dawa ya rushwa ni rushwa. Ha ha ha
     
  12. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwasababu mpaka mwenyekiti wa chama nae ni gamba,nape nae ni gamba so wameona waipotezee ina kiua na kugawa chama cha magamba
     
  13. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimekupata,kumbe basi kushamirisha rushwa nadni ya chama ndiyo falsafa na stratergy nzuri ya kukiimarisha chama hiki?lakini mpaka lini ikiwa waathirika wakubwa ni wananchi ambao hawapewi haki yao ya kikatiba wanapo hangaika kupata huduma za kijamii kama huduma za afya,elimu nk huku wakiminywa mpaka tone la mwisho kuchangia kodi ya mapato ambayo wanasema kodi ya mapato kwa maendeleo ya taifa.
     
  14. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Mbio za panya sakafuni............................![​IMG]
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mmh, ngoja tumsubiri nape yeye ndio ana majibu
     
Loading...