Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

falsafa ya rais kikwete kukemea rushwa na kuacha kukemea ufisadi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndulungu, Oct 15, 2012.

  1. Ndulungu

    Ndulungu Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najiuliza hivi ni kwa nini?rais kikwete sijamsikia hata siku moja akikemea na kuonesha kukerwa na ufisadi.nasikitika sana mheshiwa rais anaposhindwa kupampana na masula ya rushwa na ufisadi.

    rushwa na ufisadi imeonekana kukithiri ndani ya chama anachokiongoza licha ya yeye kuonekana anawafahamu watoaji na wapokeaji rushwa ndani ya ccm lakini ajifanya hawafahamu kabisa na kuwasukumia eti wanachama wa ccm na wananchi wawataje na suala la ufisadi hataki kulizungumzia kabisa.

    katika suala zima la ufisadi wananchi wamekuwa wakihoji juu ya utajiri mkubwa wa mwanawe ridhiwani na tumekuwa hatupati majibu yeyote kwa mh.rais wala kwa yeye ridhiwani ambapo kwa kaisi kikubwa utajiri alionao ridhiwani haulingani na kipato chake hapa wananchi tueleweje

    pamoja na mawaziri na mkatibu wakuu kadhaa kujiuzulu na wengine kusimamishwa kazi kwa tuhuma za kuthibitika za ufisadi lakini hakuna hatua zozote za kisheria zilizo chukuliwa juu yao hapa pia tueleweje?
    mh.rais tumekuchagua utuongoze na tumekupa dhamana ya kulinda rasilimali ya nchi yetu inakuaje watu waibe wathibitike wamefanya hivyo kisha ushauriwe uwafuze kazi nawe ujibu ni upepo wa kisiasa tu utapita na hapa je tueleweje?

    mwl nyerere aliwahi kusema watanzania hatuendelei kwa sababu tunatoa majibu mepesi katika masuala mazito
    ni hato tu naomba tujadili kwa pamoja.
     
Loading...