Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Falsafa ya Mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SG8, Oct 1, 2012.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii nimeitoa kwa vijana kule Facebook nanukuu

    FALSAFA YA MWANAMKE

    - Mwanaume mkamilifu zaidi duniani ni BABA YAKE
    - Mwanaume anayeonewa na kunyanyasika zaidi duniani ni KAKA YAKE
    - Mwanaume mzuri na mtanashati zaidi duniani ni MTOTO WAKE
    - Mwanaume mwenye bahati na mwenye furaha zaidI duniani ni MUME WA DADA YAKE
    - Mwanaume mwenye shukrani zaidi duniani ni MKWE WAKE
    - Na mwanaume mkorofi, mbishi, mbinafsi, mwenye roho mbaya, asiyejali na mwenye tabia chafu kuliko wote duniani ni MUME WAKE.

    Kuna ukweli hapa? Ngoja nijizuie kwanza kutoa maoni yangu
     
  2. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo namba mbili nimei-Like
    Kuna jamaa yangu alioa alafu ikatokea ishu fulani wakakwaruzana na kaka mtu (shemeji). Ooohoooooo mwanamke kamzira na wameachana sharti la kurudiana mume wake akamwombe msamaha kaka yake, na kaka kazira. Dunia ina mambo
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,221
    Trophy Points: 280
    Kila mtu anatoa falsafa kulingana na urefu wake wa kufikiri.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sikubaliani na falsafa nzima.
    Imekaa kushoto kabisa na uzoefu wangu.
     
  5. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya MKWE not reachable!!!!! Hata wakwe zangu hawa wa short time huwa hatuiviiii kabisaaaaa ISIPOKUWA KWENYE USHABIKI WA premier league, la liga, seria A, bundensliga, league 1, EUFA. Hapo poamoja sanaaaaa! Kama jmosi MAN alivochapwa, nikasahau kama faza inlaw ni MAN U, Bwana weeeee kidogo ukoo uvunjike! LOL!
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,221
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,079
    Trophy Points: 280
    hiki kichwa hiki...... Loh
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,079
    Trophy Points: 280
    hii falsafa itakua made in china....
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,058
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    interesting..
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yeah inaweza ikawa na ukweli ndani yake!
     
  11. m

    mnanga New Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! mi mgeni maeneo haya.
     
  12. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi ww ni mdada au mama mtu mzima?
    nataman nikuone unavyoonekana, manake ...........sijui
     
  13. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa! We unapendela niwe MDADA au MAZA?
     
  14. Root

    Root JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,441
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    LARA1 I always like the way you turn the story
    Huyu ni mdada bana [​IMG][​IMG]

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    alotoa hii falsafa ni mwanamke au mwanaume?
     
  16. m

    mavisu Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya jamani mie napita tu.
     
  17. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Nakubaliana nawe 80%!!
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa falsafa ya mwanaume ningekubaliana na
    Mwanamke mkamilifu ni MAMA yake at least kwa wale ambao hawakutelekezwa na mama zao, na waliolelewa na single mothers.

    Mwanamke mzuri zaidi ni Mke wa MWENZAKE

    Na MKEWE ni mwanamke asiye na shukrani, msumbufu, mtovu wa nidhamu, hajipendi (mchafu); n.k.
     
  19. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hata mie nafikiri hivyo hivyo...
     
  20. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,976
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    hivi alieitoa hii falsafa atakuwa kafanya utafiti kwanza?au kakurupuka tu!hii totauti kwelikweli
     
Loading...