Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Falsafa ya Chama: CHADEMA vs CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LAT, Nov 27, 2010.

  1. L

    LAT JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa falsafa ya chama ndiyo msukumo mkubwa wa wanainchi juu ya imani ya mwelekeo wao kutokana na ilani na itikadi ya chama basi wzi falsafa ya chama ndio kituliza roho kikubwa na ni matumaini yanayotukuka kwa wanainchi waliyo na itikadi ya chama fulani

    hizi ndizo falsafa za vyama viwili

    CCM - "Kidumu chama Cha Mapinduziiiiiiiii"

    Vs
    CHADEMA - "Peoples Powerrrrrrr"

    Falsafa ipi yalea matumaini?
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mapinduzi gani? Sauti ya watu ni sauti ya.................
     
  3. a

    allydou JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Mkuuu

    ipo wazi Peoples power ndiyo yenye kuleta matumaini na ndiyo yeye maana inayoeleweka zaidi na inayohusu zaidi jamii. Hiyo ya wachakachuaji ni ya kwao wenyewe na haihusu wenye itikati tofauti ambao pia ni watanzania.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nimekupata Mkuu.... ina maana ipo kibaguzi.....
     
  5. K

    KALAMAZOO JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema - chagga develompment manifesto
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanasema ni chama cha "demokrasia" na maendeleo
     
  7. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mapinduzi ya kuipindua nchi mithili ya miguu juu kichwa chini.....!? Kamwe hayatanitokea kwa hiari yangu, lakini pia sitachoka kupigania DEMOKRASIA na MAENDELEO, maana ndio hitaji langu, familia yangu, jamii yangu na Taifa langu kwa ujumla....!
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ninawasiwasi na "demokrasia" kwenye chama cha demokrasia na maendeleo nadhani lina maana tofauti maana yao refer to viti maalum vya chadema....
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    turudi kwenye mada.... je peoples power inawezaje kutoa msisimko na maono ya sera za CHADEMA...... maana kubwa ya peoples power ki itikadi ni nini na kama falsafa ya chama
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu.... usichsnganye..... manifest ni sera.....falsafa ni philosophy..... itikadi ni ideology
     
Loading...