Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fallopian Tubes zimeziba nifanyeje

Discussion in 'JF Doctor' started by Ansah Miles, Dec 8, 2011.

  1. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Rafiki yangu kapata problem ya kuziba kwa mirija ya uzazi yaani Fallopia Tubes, ni kwamba kajifungua mara mbili na uzazi wa pili mtoto alifariki akiwa na wiki moja, tatizo lililopo ni kuwa huu ni mwaka wa nne akijitahidi kupata mimba lakini bila ya mafanikio, alikwenda kwa Dr Mugaya pale Maria Clinic Namamga kwa ajili ya Medical Check up kuangalia tatizo ni nini ,Dr akamshauri akapige picha TMJ kuangalia hizo Fallopian tubes na majibu yakatoka ni kweli kuwa hiyo mirija ya uzazi imeziba, Please the great thinkers naombeni msaada wenu,
    Natanguliza shukrani
     
  2. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na huyo Dr Mugaya alimwambia nini baada ya kurudisha majibu?
     
  3. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dr Mugaya alitoa ushauri kuwa njia pekee ni kufanya operation lakini aka -caution kuwa 60% huwa hazifanikiwi na si vizuri kufanya operation hiyo kwani mafanikio ni kidogo sana
     
  4. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa, matibabu yake hutegemea na tatizo na sababu ya kuziba ni nini? Mara nyingi tubo-surgery hutanyika (upasuaji) na wakati mwingine mama hupewa dawa za kumeza. Lakini kama tube moja iko patent (haijaziba) uwezekano wa kushika mimba bado ni mkubwa. Na hii inategemea majibu ya HSG kama umefanya.
     
  5. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Si vizuri kufanya operation kwa sababu mafanikio ni kidogo? Kwani what do you have to lose? Kuna 40% chance ya kufanikiwa, tatizo la kujaribu ni nini? Kwa hiyo daktari kashauri ubaki tu hivyo hivyo, wakati kuna chance ya kupona kwa surgery? Sidhani kama unam quote daktari kwa usahihi. Wabongo tuna matatizo ya kujieleza.
     
Loading...