Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fake selection 2012/13

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by siansakala, Aug 13, 2012.

  1. siansakala

    siansakala Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naskia hizi selection za UDSM ni feki........wabongo wamechakachua
     
  2. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,058
    Likes Received: 1,585
    Trophy Points: 280
    Sometimes kujipa moyo ni jambo jema, wewe ungana na mimi kungojea selection.
     
  3. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,116
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Perry hapo vipi? #wish ts nt true
     
  4. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya bhana me ngoja 2subiri
     
  5. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwahyo list ya majina yote yale yaliyopangka yaliyokuw na matokeo ya olevel na advance ni fek, duh hata kama ndo mnajipa moyo co kihivo jaman
     
  6. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hahahahahahahahahahaha!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Endelea kujipa moyo bro.
     
  8. nasssen

    nasssen Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    hata mm nliwaza hivohivo lakin kilichonishtua ni kwamba wamewezaje kupata personal informations kama phone number,email address,matokeo ya form 4 na6,physical impartment na postal address za watu wote wale????? jiulize....!!!!! huenda ni kweli¡¡¡¡¡¡
     
  9. nover

    nover Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pale mwisho wa matokeo ya o level zile herufi zinamaanisha nini
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wa TZ hatuishi mbwembwe
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mkuu,mwenyewe nimeuliza sana hlo swali lakin cjapata jbu sahihi!
     
  12. s

    steven lee Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnajipa moyo 2 ki2 kimeshatoka hicho
     
  13. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huwa hapa jf hatupost vi2 ambavyo tunahis incase u didnt knw..ukipost ki2 kama umeckia inatakiwa uwe na proof na sio kukurupuka tu
    Kama unapost ki2 ambacho unahic its better to keep it in ur own head na sio kuja kujaribu kuwapa wa2 false hop na kuwatia presha..
    Behave, this z a gr8t thinkerz platforn n not some funky site..
     
  14. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    HAHAHhahahhaahha kumbe ni junior member karibu jf!! inaonekana ulikua unapenda upangwe ud ila bahat haikua yako,,,usikonde ungana nami na wengine tungoje tcu watoe selection za vyuo vingine!!!! hahahahahha
     
  15. Siraj

    Siraj Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daa ila kweli bana za uongo tcu hawajatoa na majina ya waliokosa yanatoka leo mbona.....me nasubir mpaka nihakikishe
     
  16. Eriglo

    Eriglo Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hm!! sidhani kama majina yote hayo 6000 ni feki
     
  17. lerato

    lerato Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli senior kunakujipa moyo bt huku kumepitiliza hakuna uchakachuzi wa namna hiyo mpaka detailz za form four hahahahaha hakunaga!!!!! mi nawapa hongera wote mliochaguliwa UDSM
     
  18. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    gracius amigo
     
  19. siansakala

    siansakala Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kitu feki kile,,tusubiri zinazokuja kama zitafanana na hizi
     
  20. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,242
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    wabongo! Mh, hamfai, xaxa mmehack tcu, matokeo mtatoa nyie??
    Via MNANIKERA!
     
Loading...