Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fake ORGASM

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, May 17, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    Kwanini wanawake wanadanganya?
    Kwanini wasiseme kweli kuwa tumewaacha njia panda ili tujue ni namna gani tuwasaidie wafike kileleni?
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    yeah; kuna kitu kama mtu kupatwa na orgasm kabla hata jongoo hajazama mtungini ; baada ya mwendo wa dk kadhaa unashtukizwa na swali mbona humalizi? eti yeye alimaliza kabla ya wewe kuanza? Nishaaambiwa sana enzi hizo!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HEHEHEHE!
    homuboi bana samtaimz unachekesha sana
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Hivi ni mpaka aseme? Mie nilidhani inapaswa kuwa dhahiri:bounce:!
     
  5. k

    kiber Member

    #5
    May 17, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    twaogopa kuachwa, pia uvivu ha ha ha ha ha:yuck:
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Si ndo hapo; weye ujaona hata dalili? Hata ile ya wewe kubanwa mbavu hamna!? Kweli?
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Hapana mkiwa wa kweli haya malalalimiko ya kwenda na kurudi nje hatutayasikia! Unlees kwa wale extereme cases!
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Hommie; haya mambo yalikuwapo na yataendelea kuwapo sasa lazima tuyasemee!

    Upo wapi cku iz..... mbona jii na ka-cellula kako ckapati hewani!
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ile kitu si huwa inakuja automaticallly :A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Maria Roza; na hizi kelele mnazopiga "Nak......................... nak................!!!!!!!" ni wizi mtupu??:yuck::yuck::yuck::yuck:
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    eheheh jamani .........hii topic nafikiri kidogo naikosea maelekezo ya kisayansi.

    a) sikujua kuwa wako wanaofanya hivyo

    b) sijui wanafanya vipi na kwa nini

    c) sijui wanaume wanatambuaje kama ile ilikuwa fake!
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Mhh we kwani unawachagua wa wapi haoo?? au unamkulupua mamsap toka jikoni na kudai haki yako bila kumuandaa?? lazima atakupigia kelele ili ushuke:A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::evil::evil::evil::evil:
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Ndo mwenzetu kagundua hapa kuwa ni feki hizo kelele anazopigiwa!
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hivi wanaume hawafeki orgasm pia?
     
  15. M

    MJM JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wewe haujui ila wapo wenye orgasm za kichina wanavyosumbua hadi jirani kama uko guest house anaweza kuamka. Utadhani achinjwa mtu ati. Haukuwahi kusikia huko Marekani kwenye appartment moja majirani waliandamana kupinga hizi fake orgasms za jirani zao?
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Wacha we...............
     
  17. lono

    lono Senior Member

    #17
    May 17, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimegundua wengi ni wabakaji hapa!!!! inakuwaje hujui kama mpenzio bado hajafika au keshamaliza????:angry:
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    sawa sasa ndo uwe mkali ki ivyo......
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160

    Mkuu hebu angalia hii hali....
    Wewe ni mwanaume, na umetoka kwa Da Sophy....unafika nyumbani unadaiwa haki.......
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    Hamuongei ukweli, mnawazuga waume zenu kuwa mmeshafika, matokeo yake mnaenda kuparamia wabeba mizigo na mahausi boy
     
Loading...