Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fake + Fake+ Fake = Fake.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Apr 4, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dada mmoja alikuwa anasema,hawa wanaume siku hizi ni fake
    kweli,ni wanaume suruali tu.
    Kalalamika kweli,nili muuliza swali moja tu,wanaume wote unawajua?
    Akasema,..."ndo wale wale tu,hamna kitu".

    Sikuongea tena.
    Lakini katika kumtazama kwangu bila yeye kujua,chini mpaka juu
    niliona yafuatayo.

    Alikuwa na Nywele fake (bandia).
    Alikuwa na Kucha fake (bandia).
    Alikuwa na nyusi fake (bandia).
    Alikuwa na rangi fake,mchubuo.
    Alikuwa na maziwa ambayo ukiyaona kabisa ni fake (mchina).
    *************hiki cha mwisho sitakisema ila ni fake pia.

    Nika jiuliza sana,huyu kila kitu kwake ni fake,bado anategemea apate
    mwanaume original?

    Watakao mfuata ni fake,maana nao wanafurahishwa nae siku moja tu then wana
    kimbia coz ufake unachosa haraka.

    Yes,alikuwa sahihi,wanaume wote alio kutana nao ni fake,maana yeye ni fake
    in the first place.

    Kuwa ulivyo,ili upendwe kama ulivyo.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    plz plz plz hicho cha mwisho kitaje nipate mzuka wa kushusha point.

    Speaker Sorry natoka nje ya mada
    Ila dada zangu mnapoweka nyusi bandia hamyahurumii hayo macho? Hamyadhamini? Mnadhani kuna spair za macho? Unakubalije kukodoa jicho kubandikwa nyusi? Au kuvaa contact lens za urembo? Ili iweje?
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Tushawachoka sasa..
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndiyo ulimbwende huo ambao ussually unakuwa customised kulingana na mahitaji ya soko..
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hivi kope zangu ndio umenirusha......?
    hebu rudisha bwana....nataka niziweke pasaka hii....mtu chake ananipeleka kisiwani....Mafiaaaaa,,,,,
     
  6. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mkuu nina maswali hapo kwenye red we umejuaje? hapo kwenye blue itabidi useme ni nini ili tujue umejuaje? au ndo kakupata na wewe wakati umeshasema hapo kenye kijani?
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aaaaa mura,usiniangushe mbane.
    Hata hilo hujui?....kweli huna macho,nitakupa fimbo utembelee.
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli eh?
    haya bana,na ndo wanaume original wanao pata walimbwende wa style hiyo
    hao.Ngoma droo.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    nirudishie kwanza lile paja langu la kushoto tena liwe jeupe vile vile.. Usiseme limeyeyuka wakati unapika.
     
  10. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hapo umenifurahisha sana! Hata noti anayopewa huyu changua doa ni feki baada ya kupewa penzi feki toka kwa mwanaume feki. Each and every thing is fake now!
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Word....
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    uncle hujanionea wigi langu chumbani kwenu? Aunt alilichukua.
     
  13. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nimekurewa bhana...
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Anti yako yuko nechero....wigi la nini tena....afu kwetu hatuna mambo ya kishirikina
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kwani mawigi ushirikina! Mmh, kweli mambo yetu hamyajui.
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kama sio ushirikina, ni nini?
     
  17. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii thread nayo fake
     
  18. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kusoma hajui hata picha haoni?
     
  19. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    wanawake wanakomaje?kila siku kusemwa na michina....wapeni pumzi jaman:lalala:
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha,hapana bana sijasema ni changudoa,na sidhani kama
    ana tabia ya uchangu,ila anavo ji-structure mwili wake
    mwisho wa siku anakuwa fake.
     
Loading...