Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FaizaFoxy na magamba wenzio nijibuni...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtoboasiri, Dec 17, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...kweli serikali iliyopo madarakani inajua inachokifanya kuendeleza sekta yeyote nchi hii iwapo mkuu wa mkoa anateuliwa kuchukua mafunzo ya ukocha?

    Mkinipa jibu la maana kesho nachukua kadi niwe magamba.
     
  2. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    we mwana we, mbona unapiga kichwani utani gani huu, lah!

    Si nafasi zimetolewa kwa style ya kutoa nishani za miaka 50 ya uhuni wa CCM?

    Faiza Foxy hatajibu hili kamwe, huwa hajibu hoja za msingi snsn huishia kuleta ufukunyuku wa kukwepa mada. Just like other gambarus
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu, nimekuvulia kofia japo najua unachokisema. Ila nimeyasema haya ili mjumbe yeyote hapa ukumbini asiejua ukweli huu asiwe na shaka tena. Naomba tusaidiane tuwafanye wajitokeze kujibu KAMA WANAWEZA

     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Siku hizi JF mtu akitaka thread yake ipate mvuto lazima atumie jina la FAIZAFOX!
    Sasa katika hili FF anaingia vipi wakati TFF ndiyo imempa hiyo nafasi.
    B.t.w unadhani kuwa mkuu wa mkoa maana yake hupaswi kuwa na hobbie? Obama anacheza sana golf na anaongoza linchi likubwa, sembuse mkuu wa mkoa!
    Take it easy mdau...
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    faizafoxy ndo mdudu gani?
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,623
    Likes Received: 9,203
    Trophy Points: 280
    Msemaji mkuu wa CCM mtandaoni
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    OK! Nilishawah kuskia habari zake kuwa anajidai msemaji mkuu wa jf, anadharau na majigambo na ukimzidi kete anakusababishia ban, nadhani huyuhuyu ndo aliyemsababishia dada yangu ANGEL MSOFFE BAN! Ok ajitokeze hapa haraka ajibu swali haraka!
     
  8. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Swali limemlenga kwa kuwa yeye ndio mwenye kutetea uozo wa CCM humu jamvini na wala usifikiri tunamfagilia wala nini.

    Nikirudi kwako, ile haikuwa kozi ya hobi, ni kozi kwa ajili ya kunoa viwango vya makocha wetu. Sasa kuna hobby inaitwa 'ukocha'? Huyo mkuu wa mkoa hajui kuwa wanaostahili kwenda ni makocha na sio yeye? Manake naona hapa utetezi wako ni kuwa TFF ndio wamempa, je, TFF wangemwambie aende kwa Kameruni Devi angekwenda kwa kuwa kaambiwa na TFF?

    Wewe na FF mko sawa sawa. Hakuna justification ya kitoto namna hiyo ya kuficha ukengeufu uliofanyika pale. Ni huu mtindo wa kukimbilia posho, na hakuna zaidi. Na hii ndio shida ya kuwekwa badala ya kuchaguliwa na wananchi.
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    duh ! GT wa sasa kiboko! mkuu wa mkoa hawezi kuwa kocha? uliongea naye hana mpango wa kuwa kocha??
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,314
    Likes Received: 8,935
    Trophy Points: 280
    Kwanza kabisa badilisha ID yangu sio Faizafox ni FaizaFoxy, waombe mods wabadili au nta report "name calling".

    Pili nakuomba soma hii halafu fata link: WATCH: What Can Politicians Learn from the World of Sports? - BCNN1

    George Allen knows a thing or two about politics.
    He spent four years as the governor of Virginia and served as a congressman in the U.S. House of Representatives. He also represented the Commonwealth in the U.S. Senate.

    Kumbuka huyo ni Governor, kama ingekuwa USA haijaungana huyo ndio ingekuwa President wa Virginia.

    Halafu mpira hauna mipaka, wachezaji wengi duniani ni wanasiasa pia Pele, aliwahi kuwa Waziri wa Michezo, Romario sasa hivi ni mwanasiasa. Joel bendera aliwahi kuwa mchezaji, coach na sasa waziri na mwanasiasa.

    Mkuu wa mkoa ni mtu wa michezo na unaupenda mpira na anataka aufundishe, kwani ukiwa mkuu wa mkoa ndio huwezi kufundisha somo unalolipenda? Unanchekesha. Halafu unaonesha una mawazo mgando yasiyopenda maendeleo.
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    NAwatazama kwa umakini tu. FF na mwenziyo...... mkianza kutukanana tu nawalamba BAN. from newly recruited MOD.
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wizi mtupu
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,237
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    mhuni tu.
     
  14. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wewe nawe hata kwenye ukweli unapinga tu? mh utatetea hata kinyesi. Hatuko serious kwa lolote lile huo ndo ukweli wenyewe, kesho atateuliwa kuhudhuria semina ya ukimwi, keshokutwa kuhudhuria chanjo ya watoto ali mradi tu anaingiza per diem yake thats all ndo maana hatuwezi kuendelea chini ya mfumo huu wa sasa ambapo mkuu wa mkoa/wilaya hana maaamuzi yoyote kila kitu anamsikiliza rais. Kisha wanakaa dodoma kutafuta mchawi nani, hamjui kwamba huo mfumo mlio nao ndo mchawi mkubwa? Nyani haoni kundule ama kweli kifo cha nyani miti yote huteleza.
     
  15. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Ama kweli FaizaFoxy ni "MWANAMKE WA SHOKA" kama mwenye wanavojiita celebrity namuba moja wa JF! maana haipiti siku bila kumzungumza ! ...ha ha ha mwanamke anawachemsha ! mama kaza buti , waoneshe wanawake sio wa kuwachezea !
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,314
    Likes Received: 8,935
    Trophy Points: 280
    Duhh. Una mawazo duni kwelikweli, Hauna unachokifikiria zaidi "per diem". Toka nje ya box, kuwa objective kama alivyo Mkuu w\\ Mkoa, mwenzako anachukuwa cheti cha ukocha wewe unaongeea "per diem" ngoja tumuone katika ubao wa ufundi timu yake itapochuana Taifa Cup, besides, akimaliza ukuu wa mkoa hakosi kazi, wewe kalaga baho.
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    hebu nikapumzike
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mi nilijua anacheza kikapu kimbe ameacha kikapu siku hizi.
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Huyo mkuu wenu wa mkoa alishawahi kuwa kocha wa Taifa Stars huko nyuma, na timu alizofundisha zilikuwa hazina mpinzani kwa kuchapwa. Ilipodhihirika wazi kuwa ukocha hauwezi akakimbilia kwenye siasa (utuambie mafanikio yake alipokuwa naibu waziri wewe magamba mwenzake), sasa maendeleo gani atakayoyaleta kwenye soka kwa kuhudhuria kozi ya chini kuliko alizochukua huko mwanzo?

    Anaechekesha hapa ni nani? Na ukichukulia kuwa "resources" zinatumika visivyo ni magamba pekee watakaoona mzaha kwenye hili jambo.

     
  20. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi kama hukuelewa story ni kwamba, ilikuwa ni kozi ya kuwanoa makocha na sio burudani. Sidhani kama utasema ni akili kwa kumpeleka kocha wa mpira wa miguu katika semina ya kuwanoa waganga wa upasuaji na tukubaliane eti hiyo ni hobby ya KOCHA kupenda upasuaji. Mbaya zaidi, unamuacha daktari wa upasuaji ambaye kwenda kwake kungekuwa na manufaa ya kumuongezea ujuzi apate kututumikia vizuri.

    Hata mimi nakubaliana na wewe GT wa sasa ni kiboko na ndio maana tunaweza kufikiri tunavyofikiri na kupeana majibu mepesi kwa maswali mazito.
     
Loading...