Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faiza wa 5 select EATV naye ni walewale

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kalulu Metusela, May 21, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    Kalulu Metusela Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijui kwanini wasanii wa bongo wanapenda kudanganya umri wao., hilo tumeliona kwa wasanii wachache na mmoja wapo "lulu" ambaye amefunza jamii juu ya adhari za kudanganya umri., turudi kwa faiza mtangazaji wa channel 5 kipindi cha 5 select., kama wiki mbili zilizopita tuliona exclusive session yakr ndani ya skonga ambapo alihojiwa shule anaposoma na kwa mdomo wake nakumbuka alisema ana miaka 15.. Sasa leo kaniacha kwenye butwaa kugundua na yeye ni kama wasanii wengine baada ya kuongea juu ya topic ya MV bukoba katika kipindi cha leo cha 5 select akisema anakumbuka alimpoteza bibi yake na ilibidi wasafiri na mama yake kwenda kutambua mwili wa huyo bibi yake.. MV bukoba ni miaka 16 sasa imepita, skonga kasema anamiaka 15 halafu 5 select anahadithia jinsi ajali ilivyotokea na alivyojisikia vibaya baada ya mama yake kumpa taarifa., tena ameongea hivi " i was young but i still remember everything coz nilimpenda sana bibi yangu"... Sasa nawauliza jamii, kudanganya umri kwa wasanii imekuwa fashion au...?
     
  2. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    Ndo nani uyo faiza?
     
  3. K

    Kinega ment Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo style ya kibongo
     
  4. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Sura yake nayo ya kitoto au?
     
  5. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado watu hawataki kujifunza kutokana na makosa, na hapa ndipo Taifa linapoingia gharama zinazoweza kuepukika kama kila mmoja wetu atajifunza makosa yaliyowahi kufanywa na mwengine
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Ebu mcheck hapo!!
    Faiza.jpg
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmhhhh mitz job true true..
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  9. Wide_awake

    Wide_awake Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimeipenda iyo research Kalulu uko makini, ila in most cases umri kwa watu 'maarufu' (ambiguity) huwa ni kigugumizi
     
  10. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    hili limama lizima mnasema lina miaka 15,achen utani wakuu?
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    Sura imekomaa hivi......sio 25 huyu?



     
  13. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ma ma ma magubegube..
     
  14. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tuheshimiane jamani, huyu haezi kuwa na miaka 15, labda ya kichina.
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eeh ukubwa kwan dhambi siku hiz
     
  16. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kafanana na dada wangu wa kwanza aliyezaliwa 1986
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    huyu anakimbilia 40 mkuu.
     
  18. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,723
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
  19. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    a.k.a baby drama
     
  20. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    This is not fair guys..huyu ana miaka 15..JF ikiamua kumchafua mtu..dahh!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...