Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fairplay: ukibebwa bebeka!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Sep 3, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,640
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    View attachment 63706

    Huyu jamaa alikuwa ana save kwa chai aliyokunywa asubuhi.Nilimfuatilia zaidi ya kilometa mbili na jamaa nafikiri alipata mwaliko wa hiyo gari-FAIRPLAY!

    Kama ni mjanja la sivyo mimi bado nafikiria.
    Wewe unasemaje?
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,985
    Trophy Points: 280
    taratiiiiiiiiibu jamaa anaua winga
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Watu wana mioyo kama wendawazimu,sasa huyu jamaa hafikirii kuwa gunia linaweza kumporomokea..??
     
  4. Lait noir

    Lait noir Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kaka unakaa Tegeta, Bunju au Boko ha ha ha

    Nimeona hiyo mitaa kiongozi wangu, njia ya chini sio?
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,640
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha!
    Sawia mkuu , napita barabara hiyo daily!
     
  6. Ellie

    Ellie Senior Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio njia yetu rahisi na fast pia
     
  7. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hi ipo sana ukitoka uyole kwenda Tukuyu mtu wa baiskeli anapata lifti km 10 akipanda milima
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we ngoja likatike breki atataja majina yooote ya ukoo wao.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  10. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pamoja na kwamba ana save nguvu; risk ni kubwa saanaa!!!! Hili lori likipiga breki ya ghafla au likichomoka breki lazima auumie.
     
  11. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tena ndani ya kitu cha subaru mkuu
     
  12. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,640
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha! Mkuu wewe mkaari!
     
Loading...