Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fair Play ya Kitandani...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dr. Chapa Kiuno, Mar 5, 2010.

  1. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau, ikiwa katika mpira wa miguu kila mechi inapoisha huwa kuna kubadilishana jezi kuonesha "FAIR PLAY".... Je, kama kungekuwa na fair play ya kubadilishana chupi mara baada ya tendo la ndoa ungekuwa na chupi ngapi?

    Feel free to answer...
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Only one!!
     
  3. Kikojozi

    Kikojozi JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 331
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ningekua na chupi kama 400 hivi lakini zote za "mchezaji" mmoja.
     
  4. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ingewekwa pale kwenye forum ya mapenzi na mahusiano ingekuwa imekaa mahali pake zaidi.
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    unaccountable:D:D
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Idadi ni ile ile ulizo nazo, kwa sababu wewe unachukua na hapo hapo unatoa yako, unless uniambie kwamba mmoja wenu hakuja na "jezi" kabisa, hapo mwenye jezi ataloose bila kugain
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    well jezi za nini mechi ya 6 kwa six?
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    safi saaaana
     
  9. Sydney

    Sydney Senior Member

    #9
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii haijatulia hata kidogo jamani, samahani lakini ila naona kama utani fulani hivi. Ni mtizamo tuu!
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hehehe!
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Naona alikuwa anamaanishamechi za mchangani. Zile za Old Trafford kunakuwa hakuna jezi.
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kwamba jezi inabidi urudi nayo home kama ukumbusho, sasa mkibadilishana unasemaje ukifika old traford? kwamba ulikuwa lets say corinthians kwa mkopo?
     
  13. mpogole

    mpogole Senior Member

    #13
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wadau toka utotoni duh bt i thnk tuanzie miaka 18 maana zile gemu za utoton twacheza kibababa na kimamama au tuziesabu nazo itakuwa baraha maana ilikuwa mkijificha tuu mamboz yanaanza
     
  14. T

    Tall JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unategemea, mwenye mechi kama 800 hivi atasema? hapa naona hakuna fair play ya kujibu.
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Uncle kamwene! Utoto hapa bongo unaishia miaka mingapi?
     
  16. T

    Tall JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hata watoto si huvaaga chuxxxx? we hata kama Mlianza wakati mmevaa nepi poa tu peleka hesabu kwa mpogole.
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nonsense
     
  18. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwani hiyo mechi inachezwa na jezi... au ndo zile za kuchupichupi?:confused:
     
  19. Joste

    Joste Senior Member

    #19
    Mar 6, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani acheni hizo wengine umri wetu bado
     
  20. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Umefata nini humu... It's Saturday for Christ sake... watch cartoons:)
     
Loading...