Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fair play kwenye mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MZEE SERENGETI, Jan 24, 2011.

  1. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ikiwa footballer hubadilishana jezi baada ya Mechi kuashiria FAIR PLAY,JE? Ni kwa nini wazinzi nao wasibadilishane chupi baada ya ngono? Je wewe ungekuwa na chupi ngapi za kike au za kiume.(NI MTAZAMO TU ).
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siyo wote wanavaa chupi! hasa wanaume! sasa huyo utabadilishana nae nini? au suruali aliyovaa!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Au ingekuwa baada ya mechi unaachiwa tundu usoni basi sura za wazinzi zingekuwa kama chandarua.
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bora hayo matundu kwa mwanaume,
    sasa kwa mwanamke reception yote kwishilin!!!!!
     
  5. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi posts zingine ni za kitoto kabisa,mtu unakaa unafikiri jambo kama hili,sijui lkn ila naamini ndo maana sisi ni masikini,
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kumbe umeliona?.... Nashukuru!!!
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    anza wewe kutuambia
    ungekuwa na ngap?
    ungeongeza kabat la pili?
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :shock: Unbelievable!!!!
     
  9. tama

    tama JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    :disapointed:
     
  10. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani mambo mengine muwe mnapeleka kule kwa wakubwa bana hapa tunajadili mambo mengine akkkhhh hizi post zingine bana uvivu hata kusoma. Ubadilishe pichu??? Aakkhhh
     
  11. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono zinaboa
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    upo ndugu yangu,sijakusoma kabisa.
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mh jamani!hawavai wengine chupi?
    lazima utakuwa wa bara kama si msukuma basi mjita
     
  14. mkute

    mkute Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani tukue kimawazo na kifikra sio kukua miili tu, wakati vichwani kumejaa ujinga mtupu! na hii inafanya viongozi mafisadi kutuona watu tusio na madhara kwao ktk mbinu na mipango yao ya kukamua mali za nchi hii,maana wenye mali wao ni ngono tu! WATANZANIA LET US CHANGE!
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    au nyeti zao znahamia kwenye mapaji ya uso kwa wiki mbili nzima...!!
     
  16. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani ukiona thread haikufai iruke au bora urudi kwenye jukwaa la siasa maana humu hata haya yanaruhusiwa tu ilimradi mtu havunji sheria. kila mtu mzima lazima atawazia ngono hata kwa kiwango kidogo.ndio maana kuna majamvi mengi tu humu jamii unachagua tu la kuingia
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha!
    Tungeogopana.
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    ht 2le 2chup twa kinadada twene 2kamba ruksa kubadilishana?
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhh im out sorry
     
  20. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    There are under 18 here please!!!!!! Haya mambo ya majibaba na majimama!!!
    Siku hizi inaonekana JF kuna mibaba na mimama!!!!!
     
Loading...