Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faini ya Tsh 10,000 kwa kukojoa...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibunango, Jul 28, 2008.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Hapo ni Misungwi Mwanza, iwapo utapatikana unatumia choo hicho hapo juu bila kulipa utapata faini ya buku kumi hapo hapo pasipo kufikishwa Mahakamani....

    [​IMG]
    Adha ya Wafagiaji wa barabara jijini Mwanza ni kama inavyojionyesha hapo juu. Imefika wakati wafagizi wa barabara katika Majiji yetu wakawa wanafagia barabara wakati wa alfajili wakati hakuna magari mengi njiani..
     
Loading...