Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fainali za Kagame: Kaseja aliiponza Simba

Discussion in 'Sports' started by Makoye Matale, Jul 24, 2011.

  1. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Katika gazeti la 'Jibu la Maisha' Toleo namba 146, Jumapili 17-23, Julai 2011 katika ukurasa wake wa mwisho limechapisha habari yenye kichwa tajwa hapo juu.

    Imeelezwa kwamba kufungwa kwa Simba bao 1-0 na Yanga kulitokana na kipa wao namba 1 Juma Kaseja kujiinua dhidi ya Mwenyezi Mungu kwa kujiita 'Alfa na Omega' jina ambalo imedaiwa kuwa linatumiwa na Mungu Mwenyezi pekee.

    Baadhi ya watu walioongea na gazeti hilo wamedai kuwa, kile alichokifanya Kaseja kilikuwa sawa na kufuru ambayo wote walioifanya walishindwa vibaya na kuanguka katika anguko baya. Umetolewa mfano kuwa kipindi Tyson akiwa katika kiwango cha juu katika masumbwi wakati wa pambano lake na Evander Holyfield aliingia ulingoni kwa mbwembwe za kujitumainia huku akichangizwa na neno 'takbir' na mwenzake Evander aliingia ulingoni akiwa na andiko la neno la Mungu 'Nayaweza mambo yote katika yeye anitaiye nguvu'. Katika pambano hilo Tyson alipigwa vibaya mbele ya macho ya mamilioni ya watu kutoka pande mbalimbali duniani. Imedaiwa kuwa Evander hakujipa utukufu binafsi wala kujiinua nafsi yake.

    Gazeti hilo limeendelea kuandika kuwa, Kaseja katika mechi ya fainali kati ya Simba na Yanga alivaa fulana kwa ndani iliyokuwa na maneno 'Alfa na Omega' na kufunikwa na jezi yake. Awali katika pambano mojawapo Kaseja baada ya timu yake kushinda alifunua jezi na kuonesha fulana ilyokuwa imeandikwa 'There is only one Kaseja' akimaanisha kuwa kuna Kaseja mmoja tu.

    Gazeti hilo limehitimisha kuwa, Simba waliokuwa wakijisifu sana kabla ya pambano tena majigambo yakiongozwa na Kaseja ilifungwa bao 1-0 na Yanga kaitka kipindi cha pili cha nyongeza baada ya timu hizo kutoka suluhu ndani ya dakika 90. Matokeo haya yalimfanya Kaseja kuangua kilio kama mtoto mdogo.

    Swali hapa ni:
    Je, ni kweli majigambo ya Kaseja yalimfanya Mnyama aache manyoya na kuonekana kwamba ameliwa?
     
  2. M

    Mwera JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kufuru huwa hazifai.
     
  3. M

    Masuke JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Weka picha ya hiyo fulana yenye hayo maandishi, sio kutuletea maneno tu.
     
  4. M

    Mwambopo Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Daima mungu anasema ajikwezae atashushwa na ajishushae atakwezwa, kaseja alikweza na ndo mana alishushwa, na asipokuwa makini unaweza kuwa mkosi moja kwa moja, mungu hataniwa na yeyote
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    sio kweli kabisa...tulibaniwa penalt yetu moja ya wazi kabisa
     
  6. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    St. Ivuga hamkunyimwa penati, Kiiza alipiga bao refa kaminya, ingekuwa ninyi ndo mmenyimwa lile bao waamuzi wasingetoka uwanjani. Hata hivyo kateni rufaa mtashinda tu mezani maana uwanjani hamwezi
     
Loading...