fainali uzeeni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Mar 1, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    dah, ujana ule na wengine uzee upeleke kwa mwingine.
    Mihela utumbue na wengine, umaskini uniletee mie.

    Inahusu? Nikome babu wee
    utasugua benchi sana mwaka huu, hata hela ya dala dala huna.

    Hivi baadhi ya wanamme akili walibinafsisha?
    Kazi kuleta tu magonjwa

    Ila fainali uzeeni
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nini tena bi dada??
    hivi hawakuji eeh!..
    anataka akianza kuharisha ww ndio umfunge nepi...tehee!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    nashangaa
    ngoja nifukuzie kiserengeti sasa hivi
    niende nikale bata mie
    nitaenda hata bills na uzee huu

     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,566
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna mmoja nimetoka kumkimbiza sasa hivi ananiletea za kiluga kiluga na mimi mtoto wa mjini.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    baadhi ya hawa watu
    ni bora ukabadilishana jogoo
    ukamla, ukazoea huna mtu
    khah!

     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,763
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kongosho, wape kashdaaaaa............! Toka lini ugali ukanyonywa ati????
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,566
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yani wifi katika siku ulizonifurahisha ni leo,bahati mimi nishawafanya big G,natafuna natema hata hawanipi tabu.,
    Hela amalizie kwingine mimi kunitwika umaskini,sijui anataka tuzeeke wote?lol
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahaaa..bills tena...utavunja nyonga...na c unajua mfupa wa mzee ukivunjika kuunga inakua ngum...
    au kama vp kaduarike hapo nyumbani lonji...wachezee wesere wachoke wakuache ukalale..
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    potelea mbali
    acha nivunjwe nyonga na vijana
    sio niwe kituo cha kulea wazee
    aende msimbazi senta huko kwenye misaada

    wanangu wameshaanza kazi
    watanitibu lol
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    yaani hawa watu
    wanaweza kukupeleka mirembe

    nyooo, alivyokuwa na hela
    akasepa home
    nimesomesha watoto kwa vibarua sasa anajileta
    nasema atalala kwenye banda la kuku

     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,763
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Akuuu......malapulapu tu hayo shosti, yanajaza nuksi ka nini!!
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,763
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Haah......tena kumbe ni mkwepa majukumu?? Hafai hata kwenye kiambaza!
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama vile nakuona aise!
    bwanamkubwa hapo lazima atie mkia nyuma kama mbwa mwoga...
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    hapo sasa
    janaume zima linaogopa kununua sukari
    achia mbali kulipa ada ya shule

    eti watoto wameanza kazi
    sasa hivi anataka aanze kuwapangia matumizi, nna hasira mie
    acheni nipumua hapa

     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    kawa mdogo kama piriton
    lakini hainisaidii
    mie nimesota na watoto
    nimekomaa sasa hivi hata sifai lipstik tena

    afu analeta ujuaji hapa!!!

     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,625
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    nyie mnafikiri maisha ni kufanikiwa na kuwa na pesa peke yake?
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    kwanza wewe ni me au ke?

    Leo nina vita na hawa wanaokimbia majukumu
    sina ugomvi na pesa leo.
     
  18. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    pole bi dada wee.. ebu subiri nikuletee maji ya uvuguvugu unywe ushushe munkar..
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    labda heinken itasaidia aisee
    vinginevyo, bora nitangulie segerea

    siriaz, mtu kantoroka miaka 12
    leo anarudi mikono mitupu???

    Pesa zote katumbua na vimwana??
    Afu niwe na moyo wa subira kweli?

     
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaa...umetisha aise...heinken sio?
    maji ya vuguvugu nae analeta ya nn?hayo akaogee!
    LOL
     
  21. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #21
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    tena akaogee kabisa
    nisipokunywa hadi nizime
    leo nitanyemelea mtu na mwichi

     
  22. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #22
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    mgawane majengo ya serikali we ukienda segerea hakikisha na yeye anaenda tumbi hospital..

    Miaka 12?dah kweli smol hausi ilimkamata zaidi ya ulimbo wa BOT(noti mpya)..

    Samehe 7*70 kwani usipochafuka utajifunzaje..
     
  23. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #23
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    simsamehi
    hata akienda kupima simtaki
    na naanzisha tabia ya kuleta mabwana nyumbani

    hadi aondoke kwa hiari

    nikienda segerea, jua yeye mtakuwa mnachangisha michango ya mambo mengine kabisa
     
  24. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #24
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,169
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Mmmh kunausalama kweli hapo Jirani???
     
  25. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #25
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    shujaa mama,mm nakuacha kidogo...
    ila kesho ntarudi kukucheki...
    ww ni komando...
    najua ushindi unao...
    mbona kashatoka huyo.
     
  26. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #26
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,747
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Duh..!
     
  27. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #27
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    kama ni mkwepa majukumu
    kimbia kabisa

     
  28. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #28
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    usalama utoke wapi?
    Mtu anarudi hana hata hela ya fungu la dagaa??

     
  29. +255

    +255 JF-Expert Member

    #29
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,613
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Aisee fainali ujanani, uzeeni msoto...
     
  30. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #30
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    kwa walio na akili
    fainali uzeeni
    wananyanyua kombe kama zambia tu

     

Share This Page