Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fain mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ossy, Apr 6, 2012.

  1. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakuu heshima yenu.. naomba msaada hivi mtu anayepatikana na hatia ya kupigwa fain mfano milioni moja,sheria inasemaje kuhusu kulipa hiyo fain? mfano hai ni kosa la uharibifu wa mali na kapatikana na hatia atalipa yote hapohapo au kunakuwa na makubaliano jinsi ya kulipa? Nawasilisha
     
  2. g

    gonja Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fine is paid immediatel kama huna fine unaenda jela kama convict hadi ulipe fine.labda mahakama isimamishe kifungo muda fulan hadi ulipe fine.fine hua inaendana na kifungo
     
Loading...