Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faili la Nassari mtihani tosha kwa DPP

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwinukai, May 18, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    [FONT=&quot]Ni mafaili mengi sana yamepelekwa kwa DPP lakini mpaka leo hayajapatiwa ufafanuzi na kuchelewa huko kama kuna fanya matukio hayo kuanza kusahaulika mafaili ya EPA toka 2008, mafaili ya yaliyodaiwa kupelekwa na Dr. Hosea kuhusu ufisadi, Faili la Sitta kuhusu uchochezi ni miongoni mwa mafaili ambayo yapo ofisini mwa DPP. Mara nyingi kuchelewa huko kumekuwa kukitafsiriwa kuwa ni kwa sababu mrundikano wa mafaili katika ofisi ya DPP.

    [/FONT]

    [FONT=&quot]Faili la Nassari kupelekwa katika ofisi hii ni mtihani tosha, kama ofisi hii haiburutwi na CCM basi mafaili ya mwanzo yatapatiwa ufafanuzi kwanza kabla ya faili hili la Nassari. Lakini kama ofisi hii inaburutwa na CCM basi tutegemee faili hili la mwisho likawa la kwanza kushughulikiwa[/FONT]
     
Loading...