Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Failed Relationship Vs. Failed Marriage......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Oct 25, 2012.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Many people end up making a life time mistake just to please society. Some think they're in love, some are in it because the other spouse was recommended by God , parents, friends, relatives....Some are just there because they feel like they've been in the relationship too long to end up unmarried.

    Isn't it better to stop the tragedy before it's too late? Please share your thoughts and experiences, if any

    Tuchangie mjadala

    ****************
    FL1
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    haha haaa!! one of my best quote is,

    'love until it hurt, real luv is always painfull and hurt; then it is real and pure'

    if you go with this kind of hopes, one day you will make it, usikate tamaa....!!
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mamito FL1 za masiku?
    Some do believe that what they have at hand is the best ever, only because the other parts have let them see what they want them to see or believe. Wale wanaokuwa na watu walioficha makucha until marriage uncovers them!
     
  4. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo ya ndoa na mahusiano ni magumu sana ..
    Mie nadhani mahusiano yanapoonekana hayako sawa ni bora kujivua gamba kabla hujaingia ndani ya ndoa

    ndio maana watu huwa wanalia na kusaga meno wakishafunga pingu za maisha ,,utakuta wanalalama laiti ningelijua

    Ungejua nini wakati dalili ya mvua ni mawingu?
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    uzuri mtu fake utamjua tu toka mwanzoni
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nipo mamy anytime nitakuwa mitaa hiyo nitakucheki

    MJ1 lakini unajua kuna watu wana usanii mwingi sana wa kupretend
    Ila pale anapoingia ndani ya ndoa mnakuwa pamoja kwa muda mrefu makucha yale inakuwa ngumu kuyaficha
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    or until death uncovers them!
    mwali wewe, hizi ndoa mwenza akifa ndo presha inapanda, unaweza kupata surprise ya mwaka. Tafuta movie ya eddie murphy inaitwa 'death at a funeral' ujionee miujiza.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    watu huwa wanaona ni maamuzi magumu sana kusema let's quit haya mahusiano tunakoelekea siko

    Sometimes kusoma dalili inakuwa ngumu mawingi yanaweza yakatanda ukadhani mvua itanyesha mwisho wa siku likawaka jua kali la kiangazi
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Smile kuna wasanii acha labda Asprin atakudadavulia haya mambo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ndoa !mahusiano!ndoa!mahusiano!
    bado natafuta maneno kuntu ya kuweka hapa nashindwa kwakweli!:confused2::confused2::confused2::confused2:
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante shost, ngoja niisakanye maana haya mambo tunafunzwa sana kwa njia ya hizi movies but tunapuuzia. Nakumbuka uliporecommend ile ya Think like a Man, Act like a Lady oh my my my!
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    When it is God's recomendation the relationship is always great!

    Labda hao wengine, God's will is always the best; shida watu wanashindwa kujua kama ni mpango wa Mungu au wa binadamu, coz we don't seek God's opinion about our situations.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    labda binadamu tuli complicate haya kwa kutaka yawe yana last forever

    ukikubali kuwa yakiisha yameisha
    unaanza zako taratibu..bila presha
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mi nahisi kuna vitu vilikosewa wakati wa kuandaa muswada wa hii sheria mama.....!

    kuna vijikauli vya ki-selfish eti 'until death do us aparr'....wtf...!ni greedy hiyo ya kibinadamu...!

    kwa mfano infidelity ingefanywa halali....!na ukawa ndo utaratibu hizi complains tusingalizisikia...manake ingekuwa ni culture tu....!

    ....bonyeza like thread hii kama unasupport existence ya infidelity...
     
  15. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,354
    Trophy Points: 280
    Huu uzi sijui umenipitaje!!!!!!!!!! Damn! Mambo ya kuzuga ndo mpango haswaa africa, haki sawa bado sanaaa, kupatikanika
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ni kweli the boss ingawa binadamu huwa tunajaribu kulazimisha sana ...huku tunaumia moyoni kil tukiwaza namna ya kufanya maamuzi magumu tunachanganyikiwa
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    hahahah Teamo nimebonyesha like sio kwamba nasupoti mambo ya infidelity la hasha
    nimependa pale uliposema walikosea waliweka till death do us apart
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    lara 1 kuzuga sio mpango mzima ..unazug mwisho unajikuta umekuwa komited kwenye mahusiano ambayo moyoni una regret
    unakufa kisabuni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    :whistle::whistle::whistle::A S 100:
     
Loading...