Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faidika mapesa ya bure

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Logo, Jan 26, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna kijana mtaalamu sana wa masuala ya media anaweza kukingizia kipato cha juu sana hasa kama una radio ukimwajiri! Waajiri na wenye radio tuwasiliane ni mtaalamu sana wa ubunifu wa vipindi vya business, na aina yote ya vipindi vya radio ana uwezo mkubwa pia katika kutengeneza schedule mpya za radio. Kamata hii kijana isiponyoke! Anafanyakazi hizi:-
    1. Presenter
    2. Ana knowledge kubwa ya computer hadi huwa anazitengenza zenye matatizo ya kawaida.
    3. Radio Production
    4. Mwandishi wa Habari
    5. Kusoma habari, kutangaza michezo hata live boll uwanjani
    6. ana Public relation ya audience pia
    7. Research
    8. Video and TV production
    9. Sound technician
    10. Studio technician
    11. Mtaalamu wa software za radio
    12. Ni producer wa kurekodi kwaya wasanii binafsi nk
    13. Ni mwalimu mwenye cheti cha Training kutoka International communication Training Institute UK.

    Jamani yanatosha anayo mengi mno!​
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Wilaya ya Ileje wamefungua redio na TV ila wamekosa mtaalam, namshauri aombe kazi huko
     
  3. bank

    bank Senior Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa kijana hapa unaomba kazi au? maana sifa ni nyingi hata waajiri wataogopa sasa au sanaa?
    anyway.God will make a way for u if you depend on HIM
     
  4. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    good advert
     
  5. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niangushie contact baba!
     
  6. babalao

    babalao Forum Spammer

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hujaeleweka unatafuta ajira au Contract kama consultant ? ningekushauri ufanye kazi kama Consultant utapata pesa nyingi na utakuwa huru kufanya kazi na wateja wengi. Ujuzi wako ni mkubwa waajiri watakuogopa ukiomba job you are overqualified to be employed.
     
  7. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aSANTE KWA USHAURI HUO! BASI HATA KWA CONTRACT NIPO MKUU KAMA KUNA DILL NIPO OPEN AND AVAILABLE
     
Loading...