Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faida za Parachichi katika mwili wa Binadamu

Discussion in 'JF Doctor' started by GAZETI, Oct 7, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Habarini wanajukwaa, kwa wale wenzangu ambao kidogo mmegusa Biology Huwa nikila parachichi hususani ninaposhushia na ubwabwa, nahisi hali ya msisimko wa mwili kuongezeka.

    Nimefanyia majaribio kama mara tatu hivi Nimegundua nikila parachichi na wali kwa pamoja msisimko unakuwa mkubwa ajabu.

    Naomba Darasa lenu parachichi linaongeza nguvu za kiume?

     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio, inaongeza nguvu. Wali pia by the way, hasa kama unapika uji wa mchele. Sasa wewe ulipiga combo lunch pack so...
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Angalia maparachichi ukila mengi unaweza kujisaidia kwenye shuka kwa kuwa yanalainisha sana tumbo.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ni kweli ngoja niende NIMR nikawaulize wanasayansi kama ni kweli..
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    duh.....bado makande tu sasa...lo

    mara matikiti,mara asali,mara matango,sasa parachichi..lol

    mkirudi mtakuja na mapera lol
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hivi msisimko ndio nguvu za kiume.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sasa ukishapata huo msisimko hizo nguvu za kiume unazipimaje kwa kupiga punka u???
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Unajua kuna watu wana aleji ya vitu fulani mimi nikila nyama ya ng'ombe mimi embe, mimi tango..... Ili mradi wsatu hawa hudhurika kwa vitu ambavyo
    ni vya kawaida katika jamii, Hata kwa hili wakati mewingine huwa nahisi kuna watu wananufaika zaidi na vyakula fulani kuliko wengine kwa hiyo nafikiri ni bora ukianza kufanya utafiti wa vyakula gani vina manufaa mwilini mwako!
     
  9. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Wakati mwingine tuwe tunaelewa mapema kuna lugha zinakuwa ngumu
    kutumia kwa hiyo unaweza kuelewa tu. Kwa kifupi kila stimulation husababishwa
    na msisimko lakini si kila msisimko husababisha stimulation . Huo ni mtazamo wangu tu!!
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    hapo hakuna sayansi yoyote ni mambo ya kiroho.dalili mojawapo ya hili pepo ni hiyo uliyotaja.karibu..
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mkuu GAZETI huo utafiti wako upeleke UDSM hili nawe upewe PHD kama Mzee wa kaya
     
  12. Mswahilina

    Mswahilina Senior Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpendwa, hivi wewe unajua unachoamini? Au unaamini unachojua?
    Kama swali alilouliza huyu ndugu ni pepo la ngono, basi kufanya tendo la ndoa na mkeo/mumeo wa ndoa ni pepo la ngono pia.
     
  13. Mswahilina

    Mswahilina Senior Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ilivyoandikwa Mithali 5:18 (Chemchem yako ibarikiwe nawe umfurahie mke wa ujana wako) hili nalo ni pepo la ngono?
    Kweli Mhe. Dr. Mama Getrude Rwekatare anatakiwa afundishe waumini wake kwa kina zaidi.
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Sure!parachichi inamwongezea sana mtu hamu la tendo la ndoa!kula parachi ili ndoa yako iwe salama
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    mwache aje apate maombezi,sisi waliokoka tuna mengi ya ziada mpendwa.hakika bwana anaweza,na anaweza kufanya makubwa juu ya huyu mwenye hili tatizo.mtumishi na wewe karibu hakika hutarudi kama ulivyokuja...pili usitetee ngono kwa kutumia vitabu vya mungu.
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ahaaaaa ndio maana hata maji yaliooshea mchele yananukia kama naniii!
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mbona parachichi na wali nayalaga mara nyingi na sijawahi huo msisimko?huo utafiti huoo...
     
  18. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Tofauti ya stimulation na msisimko iko wapi? an erection of the penis + Exciting.
     
  19. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Labda uongeze na karanga mbichi ikishindikana tia Pweza juu
    zaidi ya hapo onana na Wamasai kwa ushauri zaidi.
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Haahahahahahaaaa! haki ya mungu, shetani na wahuni Mungu na waungwana, mweee!
     
Loading...