Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faida za nyanya chungu

Discussion in 'JF Doctor' started by funzadume, Aug 15, 2012.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    Wadau najua humu kuna wataalam wa kila aina. Je faida ya nyanya chungu kiafya ni zipi, nimetokea kuwa mpenzi sana wa nyanya chungu (zile chungu kabisa) napenda kujua kama zina faida yoyote kiafya.
     
  2. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    kwa ninavyofahamu hua znasaidia kuangeza mucus kweny vagina kwa wale wanawake ambao n wakavu uken na huifanya mashine(vag) ya mwanamke kuwa tam zaid
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh nadhani FUNZA DUME atakuwa amekupata, ila asiogope zipo faida zaidi.
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fata link kwa maelezo zaid mkuuLINK
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh hahahhahahaha zinaongeza utelezi khaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Waulize kina ruttashobolwa na bepari la kihaya Bishanga. Ila kuna kaukweli kwenye vag mucus wadadaz wa kihaya kwenye katerero wanasema ili wamwage lazima watumie hiyo na maharage na fish ila jumla vichanganywe kwenye ndizi bukoba.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ..........entongo.........no further comment.
     
  8. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Nunua nyAnya chungu (za kijani) achana na zile nyeupe, fungu moja linatosha, uSizImenye wala kutoa vikonyo, osha vizuri then chemsha (unaweza kuongeza karoti na hoho kwa ajiri ya radha) usiweke chumvi. Chemsha mpaka ziive kabisa then pakua kula na kunywa juice yake.nusu Saa ni nyingi utaona mambo yake pia ni Afya tosha.

    Watu wa Kagera wanajua sana hii kitu japo wanaipenda kama kiungo ktk milo yao na Ndo maana inawafAnye washugurike sana bila ya wao kujua driving force ni nini hahaha
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Pata ushauri wa daktari kabla hujatumia. Hiyo ni sumu tosha hasa ukitumia kwa muda mrefu
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mi huwa nashangaa hizi dawa za asili. Kwani ikiwa tamu haifanyi kazi? Mfano nyanya chungu hizo zikawekwa na samaki na chumvi zikaliwa kwa raha zitakuwaje?
     
  12. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,172
    Trophy Points: 280
    NYanya chungu ni sumu?
     
  13. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nyanya chungu na ndizi zinafanya k inakuwa na maji balaa!!ndio maana kina koku full swimming pool,napita tu
     
  14. L

    Lughe Senior Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


    Hallo Akohi kwa hiyo unatumiaje i mean utatumia only once or kila ukiwa na match.
    Tafadhali naomba maelekezo ya kutosha .
     
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    mkuu hili neno kama lina kaukweli kwa mbaaaaali........
     
  16. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Nashauri iwe ni sehemu ya mulo wako kwa maana kwamba kila unapounga mboga basi walau nyanya chungu kwa mbali Ila kama ni katika mboga basi inabidi utoe kikonyo Ila usizimenye. Jitahdi kila uendapo sokon kuemea unanunua na nyanya chungu zile za kijani tatizo watu wengi hawazipendi.

    Zitumie kama kiungo cha kawaida Mf: karoti, hoho, kitungu, etc

    Kwa sasa ili upate matokeo ya haraka basi inabidi uchemshe zenyewe na fanya hivyo walau nusu Saa kabla ya mechi.

    Hii ni NZURI kwa jinsi zote
     
  17. M

    Mwitakesowani Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 15
    ndugu tupe info vizuri hii inatumika kwa mda gani? upande wangu hizi hazipiti kinywani ila kwa hili jambo nitajilazimisha ningependa kujua zinachelewesha kuwahi kumaliza au kuusaidia uume kusimama barabara na je ulishajaribu tumia samahani kwa maswali mengi
     
  18. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Georgeallen Acha kupotosha Wana JF, kama hujui kitu bora kukaa kimya na tena utaonekana mtu mstaarabu.

    Kutumia nyanya kwa muda mrefu kuna madhara??!! Yapi? Yataje?
     
  19. m

    matc JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Nakwenda kutumia leo hii hii..
     
  20. mchafukobe

    mchafukobe JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 371
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    mtakuja kutuambia hata kinyesi cha binadamu ni dawa ya nguvu za kiume na kumfanya mtu asichoke haraka kwenye pambano

    but mm napenda kuwashauri mana jf ya kwamba dawa nzuri na iliyosalama ni kufanya mazoezi mara kwa mara utaona matokeoyake siku ya mechi huwa ni positive
    coz nimeshaexperience hii ki2#
     
Loading...