Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FAIDA ZA KUVAA MIWANI..hehe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by serio, Jan 2, 2012.

  1. serio

    serio JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    [h=6]katika pitapita za leo nimemkuta muuza miwani pembeni ana bango limeandikwa.. FAIDA ZA KUVAA MIWANI
    1.KUFICHA AIBU UKITEMBEA
    2.HATA KAMA MBAYA UTAONEKANA MZURI/HB.,
    3.USAIDIA KUFICHA WALE WENYE MACHO MABAYA,.
    4. USAIDIA KUONEKANA WE MTOTO WA MJINI NA SIO WA KUJA,.KARIBUNI SANA. .

    JamanI, so wavaa miwani sifa zenu..
    [/h]
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tena napenda ya rangi ya njano
    Unawaona watu kama wameogea binzari
    Raha
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Unaoneka msomi hata kama umeishia darasa la 3
     
  4. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Usiache kubwa na ya muhimu....Miwani ni kinga ya kupoteza uwezo wa kuona na pia kuongeza nguvu ya kuona....please enhance and protect your vision (eyes)
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Gogoz au ile mikubwa wanayovaaga masista du na mabrazamen
     
  6. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaha jaman.
     
  7. serio

    serio JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hahahaaaaaa... handsome wa ukweli, look at diamond..... lol
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hahahaha! Mi mwenyewe inanisaidia kweli kuficha aibu. Lol.
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    wakongo wa akudo sound na ngwasuma wanavaa sunglases usiku jukwaani! Duh cjui macho ya paka?
     
  10. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha huna akili ujue??
     
  11. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    We Kongosho wewe! Umenivunja mbavu!.......kitu binzari! Umekumbuka nini mpaka ukatumia neno hilo?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    @obsesd, sina nyama, malalika

    ha ha ha,
    huwa hamuoni miwani za njano zinavyokuwa?
    Full binzari
     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mimi napenda yenye tinted mtu akikuangalia kwa karibu anajiona sura yake kama imebonyea bonyea na kicha kama kiko dissfiguredl ol
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kumbe wewe hutumia lenzi mbonyeo nyeusi
    mie hutumia lenzi mbinuko ya njano

    kombinenga nzuri?

     
Loading...