Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faida za kutoka nje ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Salimia, Jul 28, 2011.

  1. S

    Salimia JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naamini kila jambo lina faida na hasara zake. Lakini je kutoka nje ya ndoa kuna faida zipi hasa? Na hasara zake ni zipi? Pekee ninalolijua miye kwa personal experience, inasaidia sana kumheshimu mume/mke wako baada ya kukutana na matakataka mengi huko nje!
    Nawasilisha
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    inafaida na hasara,kwa faida!unaweza pewa vi2 ambavyo kimsingi huvipati ndani,hasara,costful,accessible to deseases
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Faida: Ni kubadili tu mtu wa kufanya naye ndoa baada ya kushindwa kumtunza vizuri mkeo, hivyo unakuwa humtamani tena, au umemtunza kajinenepea kupita kiasi hata humuelezi namna ya kutunza mwili wake.

    Hasara: Kujitafutia magonjwa, kujitakia mwisho mbaya na mke wako, kujenga chuki na watoto wako uliozaaa na mkeo, kujiongezea majukumu ya kutunza mke mdogo au hawala.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwanini utoke nje ya ndoa!
    Unachokitafuta huko ni nini haswa?
    Mimi binafsi sioni faida yoyote!
     
  5. S

    Salimia JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa mkuu ukila chungwa kila siku,, ukiona ndimu utadhani nayo ni tamu kama chungwa. Ila ukionja hiyo ndimu ndipo utaliheshimu sana chungwa la kila siku. Waswahili wanasema kusaliti ni kama kulamba shubiri,, bila kuionja unaweza kudhani ni tamu lakini utakapoonja na kubaini ni chungu siku nyingine huwezi kurudia kulamba.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuleta mateso kwa familia na magonjwa!
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ndio maana unashauriwa umalize kila kitu kabla ya kuingia kwenye ndoa!
    Test kila aina!! Ukishaingia nunakuwa huna ulichokiacha nyuma!
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Hizi topics.... mtihani kwa kweli.... Dah!
     
  9. S

    Salimia JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanini tena AshaDii?
     
  10. S

    Salimia JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika dini ama kabila na jamii zingine bikra ndiyo kigezo cha kuolewa,, sasa hayo mambo utayamaliza lini na wapi?
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Kwa mtaji huu I might as well stay unmarried forever!
     
  12. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aiseee!
    basi na mm ntatafuta mwenye bikira,
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    1. So you are part and parcel of it?????
    2. Unaposema personal experience unamaanisha tayari umeishatoka nje ya ndoa yako???
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hakuna faida zaid sana kuna hasara.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu wewe ulikuwa wapi???
     
  16. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndio maana vijana siku hizi kuepuka na hayo wanajitahidi kuja kufikia kidato cha 2 wanakuwa shughuli za muhimu zote zinazohusu kuvunja amari ya 6 wameishamaliza na kufanya majaribio kwa ambazo ni kubwa zenye V na zisizo etc ,wakiingia chuo wameishaoana unofficially ,wakimaliza chuo ndio wanafikiria kama waoe officially wale raha au waachane na hiyo karaa kutegemea na majaribio yalitoa majibu gani
    Cha muhimu hapo, kulaneni njeeeeeeeeeeeee mkimaliza mrudi ndani mtunze vitoto.Wenye bahati ni waliolazimishwa kuoa/kuolewa..
     
  17. B

    Baikoko Senior Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Faida yes, kama kwa awali kumetengeneza hasara, otherwise hasara kwa kwenda mbele
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata ukipata sampuli ya nyumba kubwa?!
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ilikuwa zamani, sasa hivi mambo yamebadilika!! Mwanamke bikira utamtatia wapi? Labda za kichina!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Faida ni kugundua kwamba hukupaswa kuoa/kuolewa!!
     
Loading...