Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

faida za kuchungulia na hasara zake...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, May 4, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani nimeona niweke hapa jukwaa la malavidavi maana inanisumbua sana hii kitu, kuna jamaa angu, ameoa na watoto na mke wake ni mzuri tu, huyu bwana anawajua wanawake wote maumbile yao maana ni mchunguliaji mtaalamu sana, najiuliza anapata faida gani huyu jamaa? Kwani hatosheki na mke wake? Nilimuuliza akaniambia we acha tu, ni ugonjwa ndugu yangu, siwezi acha...Jamani je nani amewahi sikia huu ugonjwa?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    hajafumaniwa huyo, akifumaniwa mwenyewe ataacha. Waswahili wanapiga kuliko FFU
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe nao ni ugonjwa!!siungemshauri mkaenda hospitali?
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwehu achana nae huyo mpaka aingie n kutoka mirembe ndio attacha
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anajua maumbo ya wanawake wote???Mbona langu halijuii???
    Nwy mwambie aache kabla hajatobolewa macho!!!
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :evil: mind!
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lizzy anakuonea aibu kukutangaza ila kama unamualika haya bana.
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwenyewe anakwambia alishakamatwa anachungulia lkn haachi kamwe....
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tukamwona Dr wa nini sasa? Wa kuchungulia au? maana mwenyewe yuko mzima kabisa akili yake nzuri tu, jamaa akienda beach hata umsemeshe hakuelewi, concentration yake sio ya kawaida....
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Dada gaga vipi mbona umejibu kinyonge hivyo jamani....
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Hahahahha...ye kasema wanawake wote na mimi naweza kumtajia zaidi ya mia ambao hawajapita kona hizo!!!
    Uwiiiii eti namwalika....basi kashaniona hapo hana haja ya kurudia!!!
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Lizy wewe? jamaa ni noma, wewe huenda alisha kuona beach...maana beach hakosi weekend, kama unapendelea beach mhh 60% anakujua...Anasema haachi kamwe maana amekuwa CHUNGULIAHOLIC huyu...
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Upo mzee GO? niaje bwana? jamaa soo huyu...anapiga chabo acha...
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mwache tu Lizzy naona anatuma invitation...haya usije ingia 18 zake.....
     
  15. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lizzy acha kujitetea dada angu, huenda katika list ndefu ya waliochunguliwa na wewe umo, utajijuaje?
     
  16. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna wanawake wanaopiga chabo midume? maana chabo inaaminika kwa wanaume tu...madada nyie hamna miashiki ya kutazama the yake?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwili wa kuvaa bikini sina beach nikafanye nini mie???

    Huku Ungalimited ukikutwa hata umesimama tu ukaegemea ukuta wa mtu una kesi ya wizi...achili mbali kupiga chabo!!Mpaka hapo naamini hajapata hiyo nafasi!!

    Heheheheh......kama anaweza aje....mi hata nikioga naingia na bisibisi!!!
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmmmhhhhh
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa nakusubiri tu nisikie UTASEMAJE...maneno hayajajitoshereza Afrodenzi...niaje huko?
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bisibisi kwani anakuja kukubaka? yeye hana nia ya kubaka ni fahari ya macho tu, sasa bisibisi utamchoma wapi wakati anakula mingo? Jamaa huenda ana darubini kali so from far anakula deo tu...haya mpe adress uone kazi yake....
     
Loading...