Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Faida' ya uvutaji sigara

Discussion in 'Jamii Photos' started by quimby_joey, Jul 12, 2012.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    522729_428705273817931_665097281_n.jpg

    hii ni 'faida' mojawapo tu weka zingine unazofahamu kwa faida ya wavutaji

    My take: Uvutaji wa Sigara ni Hatari kwa Afya Yako!
     
  2. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuu, inatisha siyo mchezo.
     
  3. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Asee mkuu toa angalizo "ANGALIA AT YOUR OWN RISK" hapa kidogo chai yangu itoke!!
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duuuuhhh...nimeitupa nilikua ndio nimeiwasha.
     
  5. sikafunje.N

    sikafunje.N Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu sheria za uvutaji hadharani Tz bado.. utakuta mijamaa mitatu inavuta sigara bar ole wako uwaambie wazime au watoke nje!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ila on a serious note nikiona mtu anavuta sigara miaka hii huwa nashindwa kujizuia kuwaza elimu yake. Yaani kuna mtu hajui sigara ina madhara?
     
  7. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuu inatisha lakini watu hawaachi
     
  8. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kesho siendi tena dukani kwa Mangi.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbona wengi tu, maproffesa wengi tu wanachoma umesahau Obama nae alikuwa anazichoma kaacha just few years back.
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Mkuu BAGAH unaniangusha mkuu,yaani kapicha hako tu mwanawane unatupa mneli,mbona kila siku tunaonyeshwa picha za watu wenye ngoma lakini infi hatuiachi,na kila siku ajali zinatokea lakini magari tunanunua kila siku,mashinikizo ya damu kila siku lakini ze kitiz hatuachi,hebu okota mneli tuendeleze kuchangia pato la Taifa.Hebu jiulize tu kama tutaacha kina Sikonge wakulima wa tumbaku kule Tabora watauza wapi tumbaku yao?Kwa mimi picha hii imenihamasisha kutoka kwenda kununua pakti nyingine,mneli una raha yake bana waache wasiojua waendelee kuupiga vita sisi kwa raha zetu..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Up to now Prezidaa amekiri kwamba anavuta mara moja moja sana!
     
Loading...