Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faida ya sex kwa afya ya mwili kwa watu walio owana kihalali

Discussion in 'JF Doctor' started by MziziMkavu, Feb 6, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,825
    Trophy Points: 280
    FAIDA YA SEX KWA AFYA YA MWILI;Huongeza umri wa kuishi

    FAIDA SEX KWA AFYA YA MWILI

    Huimarisha immune system kwenye mwili.
    Wanandoa ambao hushiriki angalau mara mbili kwa wiki walionesha kiwango kikubwa cha antibody zinazosaidia kupigana na magonjwa.

    Huongeza umri wa kuishi.
    Wanaume ambao walikuwa wanafika kileleni (orgasm) zaidi ya miaka 10 wali- boost uwezo wa kuishi miaka zaidi kuliko wale ambao walikuwa na hawafiki kileleni.

    Hupunguza uwezokano wa kupata prostate cancer.
    Wanaume ambao wali ejaculate zaidi ya miaka 35 walikuwa na asilimia 33 pungufu kupata prostate cancer.


    Hupunguza cholesterol (mafuta)
    Kutokana na zoezi la kufanya mapenzi (sex) ni zoezi tosha kuweza kupunguza cholesterol na kuondokana na kupata magonjwa ya moyo.

    Huimarisha mzunguko wa damu mwilini
    Tunapofanya mapenzi mapigo ya moyo huongezeka na mzunguko wa damu huwa na speed zaidi na damu huongezekana maradufu kwenye ubongo na sehemu zingine za mwili na matokeo ni mzunguko wa damu kuwa mzuri mwili mzima.

    Huongeza uwezo wa kukua (growth)
    Watafiti wengi wanakiri kwamba sex huongeza uwezekano wa mifupa kukua na kuimarisha repair ya tishu kwenye mwili.

    Huimarisha uwezo wa kunusa
    Baada ya sex, kuzalishwa kwa homoni ya prolactin huongezeka na huwezesha stem cells zilizopo kwenye ubongo kuzalisha neurons ambazo husaidia kunusa vizuri.

    Hupunguza maumivu (pain relief)
    Unapokaribia kufika kileleni kiwango cha homoni za oxytocin huongezeka mara tano zaidi kuliko kiwango cha kawaida, matokeo ni kutolewa kwa endorphins ambayo hupunguza maumivu ya kila kitu kuanzia kichwa, arthritis nk.

    Huimarisha kibofu cha mkojo
    Wakati wa sex unatumia muscles zile zile unatumia kukojoa (urine), kutumia mara kwa mara kwa hii misuli huwezesha kuwa na uwezo wa kuthibiti kibofu cha mkojo.

    Huimarisha uke
    Wanawake ambao huamua kutoshiriki sex wanakuwa na uwezekano wa kujisikia maumivu wakati wa sex (vaginal atrophy) kwa kushiriki mara kwa mara uke huwa mwepesi kutoa lubricant na hakuna maumivu.
    Hapa kuna kanuni “use it or lose it!

    Husaidia healing ya vidonda
    Baadhi ya evidence zinapendekeza kwamba sex huweza kusaidia vidonda kupona haraka, ushahidi ni kwamba homoni za oxytocin husaidia vidonda kupona kwa regeneration ya seli mwilini na oxytocin huzalisha pale ukishiriki sex.

    Hupunguza uwezekano wa kupata cancer ya matiti.
    Wanawake ambao hawajawahi kuzaa walionekana kuwa na uwezekano mkubwa wa kupata cancer ya matiti, hii ina maana kwamba kujihusisha na sex hupunguza kupata cancer ya matiti.
     
  2. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmmmmmmmmmmh!!!
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    nitarudi tena..
     
  4. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Huimarisha uke
    Wanawake ambao huamua kutoshiriki sex wanakuwa na uwezekano wa kujisikia maumivu wakati wa sex (vaginal atrophy) kwa kushiriki mara kwa mara uke huwa mwepesi kutoa lubricant na hakuna maumivu.
    Hapa kuna kanuni "use it or lose it!

    Wakina dada mpo
     
  5. J

    Jericho Jr. Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asante xana bruda umenisaidia mana natarajia kua daktari miaka michache ijayo
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hupunguza uwezekano wa kupata cancer ya matiti.
    Wanawake ambao hawajawahi kuzaa walionekana kuwa na uwezekano mkubwa wa kupata cancer ya matiti, hii ina maana kwamba kujihusisha na sex hupunguza kupata cancer ya matiti.


    :A S-coffee: ngoja nimalizie chai kwanza
     
  7. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Huimarisha uke
    Wanawake ambao huamua kutoshiriki sex wanakuwa na uwezekano wa kujisikia maumivu wakati wa sex (vaginal atrophy) kwa kushiriki mara kwa mara uke huwa mwepesi kutoa lubricant na hakuna maumivu.
    Hapa kuna kanuni "use it or lose it!


    baelezee ba sichana choyo choyo...........
     
  8. M

    Mimi k Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh cjayajua yote hayo,nw i knw
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ambao hawajaolewa watakufa very sooooon!
     
  10. 1

    19don JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    safi sanaaaaaaaaaaaaaa narudia tena na tena hadi raha:bathbaby:
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    some more pliiiiizzz
     
  12. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mipango ya frmason inazd kukua na kujdhhrsha as legal, kwa vgezo tofaut... Ile yaltabrwa mwsho utackia ushoga unajenga mwl... Af2 takubal kwa vgezo vya kiin macho... Mwny macho haambiw... Na mwny mackio... MY PLP PERSH 4THE LACK OF KNWLDG
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
    Kwa niaba na ruhusa yako, naomba niiprinti nikaiweke pale chumbani kwangu chini ya mto ili shemeji yako naye aione, tafadhali naomba sana nikubalie ombi langu
     
  14. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umesahau kitu muhimu. Inawezesha propagation ya familia.

    The most important human endeavor is the striving for morality in our actions. Our inner balance and even our very existence depend on it. Only morality in our actions can give beauty and dignity to life.
     
  15. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu umesomeka, nitamwonyesha shemeji yako
     
  16. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    muonyeshe ukisafuri muda mrefu anatoa k***
     
  17. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mmh, lemi do it again.......................:lol::lol::A S 465::A S 465:
     
Loading...