Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faida ya maziwa mtindi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Foundation, Mar 2, 2011.

  1. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    UTAFITI: FAIDA NYINGINE ZA MAZIWA AINA YA MTINDI
    Mtindi una bacteria rafikl aitwaye " LACTOBACILLUS", ambaye anafanya kazi zifuatazo:
    Hukaa kwenye UKE na utumbo , na hivyo kuteketeza wadudu waharibifu waitwao "PROBIOTICS". Husaidia mmeng'enyo wa chukula,kudhibiti vijidudu wa maradhi,kuzuia ukuaji wa bacteria wa wenye mad...hara

    MTAFITI:pROFESA NICHOLSON WA IMPERIAL UNIVERSITY HUKO UKSee More
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    'Nice piece. Nimewahi kuisoma mahala!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Yaani umefungua thread mbili mahala si pake?? Kweli JF kuna vituko kweli
     
Loading...