Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

faida ya kumcheat mpenzi wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eversmilin Gal, Mar 15, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naomba muorodheshe faida za kuwacheat wapenzi wenu ,mi ninavyoona hamna faida zaid ya hasira
     
  2. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inategemea
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hasara akijua....
     
  4. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    NI TABIA MBAYA TUU! No justification for this behavior....
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Faida ya kumchit mpenzi wangu ni 'kumcheat'
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    -Kufanya mahusiano yavunjike
    -Kuharibu jamii
    -Spreading of STDs
    -Kurekebisha mpenzi wako makosa yake knowing he/she replaceable
    -Unplanned/planned pregnancies
    -New experiment
     
  7. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kuna mwisho ukifika uongo huwaga unafikia kikomo. Hebu fikiria umefumaniwa utadanganya nn tena?
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,689
    Trophy Points: 280
    Faida kuu:

    1. Kutuliza kiu ya asiye na mpenzi
    2. Kuongeza uzoefu na kuleta tija ya kungonoka na mpenzi wako
    3. Kuongeza list ya vikojoleo ulivyowahi kunaniliu navyo....:lock1:
     
  9. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    rafiki huishi vituko? Hivyo vikojoleo hivyo teh teh God forbid :lock1:
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    na hii ndio faida kuu iliyo bora.....

     
  11. S

    SI unit JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    More experience in cheating
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Amesahau kama haramu zote tamu, na hasa kama umechagua kondoo aliyenona.

     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nimeipenda namba 2 hiyo inaleta new ideas kwenye kungonoka, bila kusahau na miguno ya aina mbalimbali, vilio vya kweli na usanii!
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    kupunguza stress...
    kugundua kuwa kuna wengine wanakutamani sio tu huyo mmoja
    kuwa na kitu cha kusimulia wajukuu ukizeeka
    kuongeza appetite ya maisha
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,689
    Trophy Points: 280
    Hahaha.... rafiki nimekumisi kweli. Siku hizi sikuoni kwa PM kabisa. Afu usisahau ahadi ni deni.....:crazy:

    Nipigie makofi matatu basi.....

    Hehehehe Asali ya ODM bana, mwambie kabisa kuwa Raha ya mwizi kutokamatwa.....! Wizi mtamu ati....!
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa mpenzi wako ni mkali(MZURI)issue inakua ni kujaribu kujua na wabaya nao wanakuwaje tu thats all,hayo mengine mnajizungusha bure.
     
  17. commited

    commited JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    kucheat ni umalaya tu. Mshahara wa dhambi ni mauti. Ovaa
     
  18. kandidus

    kandidus Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na gojwa la ukimwi utamcheat nani? pole sana. ur supposed to be faithful.
     
  19. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Aisee,
    Kumbe bila kucheat
    sie tusio na wapenzi tungekufa kwa kiu
     
  20. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ukipewa vitu adimu unaweza kupunguza tija nyumbani, wengine wamejikuta wakipoteza stimu kwa wake/wapenzi wao kwa sababu ya kutaka wahisi utamu wa anaye cheat naye.
     
Loading...