Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faida ya CHAFYA wakati wa Tendo la Ndo...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zubedayo_mchuzi, Oct 10, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hapa wataalamu mtaniambia,Kwamba kupiga chafya wakati wa Tendo la ndo huongeza Raha na hamu ya kulitendea haki zote tendo hilo...
    Kwa mwanamke chafya yake humshtua Mwanaume na kuna nguvu fulan huonekana kama inasukuma nje Mr P,hupelekea mwanaume kuirudisha kwa ufundi mkubwa,Mwanaume Apigapo chafya hushtuka na kushtuka kwake hupelekea Mr P kuzama zaidi na Kumkuta Gspot...je yana ukweli haya.
     
  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    chafya zingine huwa zinajirudia sasa ile adha ya toa wekax2 inasumbua, na wengine ukipiga chafya kibamia kikitoka inabidi uanze upya kukibust
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Tatizo lako binafsi,tafuna sana tangawizi litaisha
     
  4. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nimepita tu....nashukuru nimeongeza umri kwa kucheka...
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ukirudi uje na faida ya tikitk maji! Sijui we Dr wa nini?
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    U made my day aisee.......................
     
  7. mzee wa magumashi

    mzee wa magumashi Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ebwanae maada kabambe hii
     
  8. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaweza kuwa kweli lakini......okey sawa kweli.
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Tema madini
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mi nasubiri faida za haja kubwa...wakati wa tendo
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Siyo ukipiga chafya wakati wa tendo Mr P ndo anaweza kuchomoka hususan kama hana saizi ya kutosha?! Uzoefu na utafiti mdogo umebaini kuwa kupiga chafya huvuta tumbo ndani na eventually kum-vuta Mr P nje badala ya ndani!

    --
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    ipo siku tutambiwa kutoa haja kubwa wakati wa tendo inaongeza utamu......

    Alamsiki jamani
     
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahah ni bora kubania kachafya kako maana utamwaibisha bure unasikia puruchu alafu kanasinzia
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hizo chafya inabidi kupigwa mara ngapi?...bila shaka inabidi kuwa na bakuli la pilipili au vumbi pembeni.
     
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    nimefurahije leo umeplay it naaaasty!ahahahhahahhah siku moja moja sio mbaya!za siku kaka angu?
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    si unajua kuwa sijakuona siku nyingi enh!?upo rafki yangu!
     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    BADILI TABIA mi satki mbavu zangu bana!yani sipati picha!
    wangoni tunasema tunda mahi nikuleke!aaahahhaahhahahah wapi Chimunguru,wapi @FP, wapi Kipipi na kaka yetu moto2012
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. D

    Dina JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mmh hizi theory nyingine jamani, yaani uache kufanya kazi iliyokupeleka unakazana kutafutiza chafya!
     
  19. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hadithi ya Lintyengu na Limbanga!! Hahahah!!
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Naomba kuuliza hivi hii theory inatumika hata kwnye 0713??!
     
Loading...