Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faida ya bima ya afya kwa mwana chuo.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kingsley, Sep 8, 2012.

  1. k

    kingsley Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jama naomba kuelimishwa katika hiki kitu bima ya afya kwa wanachuo hususani faida zake kwa mwanafunzi kwa sababu mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu ambacho ni cha serikali katika chuo hiki wanafunzi tunachangia 70000 za matibabu lakini hakuna utaratibu wa bima ya afya kama baadhi ya vyuo kwa hiyo unapata matibabu ukiwa chuoni tu nje ya chuo hupati kwa hiyo mi kama mwanafunzi na mdau wa elimu tz nataka kukishauri chuo kiwasaidie wanafunzi ktk hili swala ila kabla ya kufanya hivyo naona nipate ushauri kwanza kutoka kwa watu makini kuhusu faida na hasara ili nisije kuwa naruka mwiba na kukanyaga msumari .karibuni.
     
Loading...