Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faida na mapungufu au madhara ya kutumia kitanzi(loop) kwa akinamama

Discussion in 'JF Doctor' started by no9, Apr 24, 2012.

  1. no9

    no9 Senior Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke wangu anatumia hii njia ya nyota ya kijani baadhi ya watalaamu wananishauli asitumie njia hii atumie kalenda,hakuna anayenishauri atumie njia kitaalamu nyingine zaidi ya kalenda inamaana hizi njia za kitaalamu zina madhara mwilini au
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mhh hizo njia haziaminiki kwa kweli.
    wengine zinawakubali lkn wengine zinakataa.
    ni ukweli kutumia kalenda ni salama zaidi hata mimi nakushauri hivyo.
     
  3. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Nakushauri mtumie kalenda na kupiss nje, izo njia za uzazi za kitaalam nyingi zina madhara na huwa hazina mwisho mzuri. Ingawa wenyewe wanazifagilia sn
     
  4. no9

    no9 Senior Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru na nyingine nasikia inaondoa hamu ya kufanya mapenzi
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh kutumia kalenda chans ya kukosea kubwa....kuna mabadiliko..kujisahahu...mara kakojolea ndani....sjui ipi njia nzur bt stl m dbtng kalenda:shut-mouth:
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hivi wale wazee wa zamani walikuwa wanatumia njia gani. Wazazi wangu wametuspace miaka mitatu mitatu watoto wote. Na baba na mama daima walikuwa pamoja hapo nyumbani walitumia njia gani? Maana wakati ule hakukuwa na hizi njia za kisasa! nafikiri mengine ni kujiendekeza tu.
     
  7. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tatizo la vitanzi, wengi wanakuja kujikuta wanableed mfululizo. namfahamu binti mmoja ana tatizo la kubleed hadi mwaka mzima...mara nyingi inamnyima raha, na anakuwa anaongezewa damu mara nyingi sana. watu wanachanga damu ili aongezewe...

    tatizo lingine ni kunenepa sana. hii imewapata wengi, wananenepa sana. kama mumeo ni mwembaba, usijaribu...utaonekana we ndo mamake au bibi yake. nafikiri kalenda ni bora pamoja na kwamba unaweza kukosea...ukikosea basi unalea, MUngu akupe nini.
     
  8. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wazee wetu zamani mama akishajifungua baba anatafuta nyumba ya nje ambapo atakuwa anajiliwaza. Ndio maana kila familia utakuta kati ya mtoto mmoja na mtoto mwingine kuna mdogo wao wa nje ambaye anakuja kujulikana ukubwani.

    Ni Mbaya sana na inaleta matatizo mengi sana baada ya kujulikana.
     
  9. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Unajua kama wewe ni mume na mke, hata mnapofanya "Tendo la Ndoa" mpo huru, na mnafanya kwa raha zenu, tofauti na kama umetoka na mwanamke sio wako ku'piss' nje ni rahisi maana unakuwa huna amani nyingi (e.g magonywa ya zinaa, kupata mimba) hivyo unakuwa makini.

    Kama mkeo, asikudanganye mtu, utaweza ila lazima utakuja kujisahau tu utamu ukikolea.

    I have friend of mine yeye anamiaka 50 na mke wake anamiaka 40, wana watoto 3 na mtoto wao wa mwisho anamiaka 15, wao siku zote toka mtoto wao wa mwisho walikuwa wanatumia kuhesabu kalenda. Amini usiamini hivi ninavyoandika, sijui sababu ya stress mama anafanya kazi benk siku zikabadilika bila kujijua, sasa ana mimba ya miezi 6, anajiuliza anaanzaje kukimbizana na kubadilisha mtoto nepi bila kupanga.

    lakini Mwisho wa yote, Naunga mkono hoja, kuhesabu kalenda ka pissing nje ndio njia pekee zisizo na madhara.
     
  10. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu no9 .. sorry nipo out-of-topic - hiyo Avatar yako vipi


    [​IMG]

    ... au ndio mambo ya nyota ya kijani?!
    .
     
  11. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tumia kalenda kwa ajili ya afya ya mama na mtoto zingatia siku za unyevu na ukavu hii mke anatakiwa anotice mapema kwenye siku za unyevu msifanye chochote na zingatia ovulation day.mi nimetumia mtoto ana miaka miwili na nusu umakini unahitajika bora uwazae wafuatane kuliko kuzaa mtoto akiwa na matatizo hasa ya moyo au mama kupata matatizo
     
  12. no9

    no9 Senior Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dotword tunatumia loops,kuna wakati wife akiwa mvua zinanyesha huwa yanatokea maumivu makali sana upande kulia au kushoto namguu kufa ganzi hapo kama alikuwa afanya shughuli yoyote husimama sasa sijui ni hicho kitanzi
     
  13. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hiyo ya maumivu labda ndo kitanzi ila mguu kufa ganzi na kuuma wakati wa baridi na sijui ni nini
     
  14. no9

    no9 Senior Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mvua zinanyesha akiwa kwenye hedhi
     
Loading...