Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fahari ya nyanda za juu kusini

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 24, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Dabo rodi ya Sumbawanga, no lami no taa, yaani.. we acha tu

    [​IMG]
    Roundi abouti ya mzunguko ya mpanda mjini, Rukwa

    [​IMG]
    Katavi Neshno Paki, Mpanda, Mkoa wa Rukwa


    [​IMG]
    Matema Beach hapa, Ufukweni mwa lake Nyassa


    [​IMG]
    Ndizi kisukari, mia tano tu!! Karibuni tukuyu jamani


    [​IMG]

    Hapa mkungu wa ndizi buku jero tu umekula!!

    Pole yenu mnaong'ang'ania Bongo kwenye kero kibao kama foleni, joto kali, maisha ghali n.k
    Mwakaribishwa huku kwetu nyanda za juu kusini hewa safi, chakula bwerere na maziwa ya kuoga....

     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Madaraja yetu ya ukweli sio yenu ya ya Salender Manyoya;

    [​IMG]
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    <TABLE border=0 width=350 align=right><TBODY><TR><TD></TD></TR><TR><TD class=formstyle vAlign=top></TD></TR><TR><TD class=top_tabs></TD></TR></TBODY></TABLE>[​IMG]

    Hii Kyela mwana wane muchere mwanzo mwisho
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kweli kunavutia sana.Hamna makero kama ya Dar!Hongereni.
     
  6. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kweli huko maisha ni bwerere,hata hao kina dada wanaonesha wana afya nzuri na wanavutia!yaani mkungu wa ndizi buku!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Uzuri wa kusini unakula vitu natural kama kuku basi unakula wa kienyeji hawajawekwa hata ARV yaani mambo mswano, nyama ,samaki bei chee pelege kwa kambare unajichana mambo ya mpunga wa Kyela dah ukipikwa mpaka mtaa wa 3 wanasikilizia harufu ya ubwabwa yaani mpaka raha.
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    ARV kwenye kitimoto si ni MBEYA huko huko.......???
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Home- sweet home!
     
  10. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wangejua wangewabana wabunge wanaomendea kura sasahivi, kwakweli ina uma. watu wanakufa kwa ugonjwa wa mapafu kwasababu ya vumbi. hela naliwa hivihivi. lakini, pamoja na kwamba mimi sitoki huko, hivi kuna equal distribution of resources in tz? mnasemaje hapa, na wabunge wa huko mna nini la kuwatetea watu wenu?
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kilimo cha Wananchi Sisi


    [​IMG]

    Haya ni mahindi yakiwa yamekwisha komaa tayari.

    [​IMG]

    Maharage yakiwa shambani. Mara nyingi hulimwa kwa awamu mbili kwa mwaka.
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Barabara ya kwenda Tukuyu
    [​IMG]

    Mawingu yakiufunika Mlima Loleza, jijini Mbeya.
    Kiukweli natamani kuburudika na hali ya hewa na mandhari ya kuvutia.

     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    haa kweli si utani unanikumbusha mambo ya dagaa nyasa, wale samaki watamu kupindukia mbasa na mbelele mkuu ngalikihinja upo? haha ni raha tupu, ukija msimu wa maembe, masuku, madonga, viazi jeshi, kitumbo ndiiii
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Nipo mlongo.............. masuku = mwanamonga-mwengemshindo-luwawasi, dagaa nyasa, mbasa na mbelele = njambe, fokulendi, Lituhi; viazi jeshi a.k.a makaba................yaani we acha tuu............... sasa mbalaghaa = Tukuyu; mafyurisi = karibu mbeya yoooteee. Kuna ULELEMA, NGUYUGU a.k.a UYOGA

    SASA KUNA SIKU NILIFANANISHA MADONGA NA MANGURUNGUNDA..........
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    DARAJA LA MUNGU... WILAYANI RUNGWE..
    MBEYA.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mbeya noma tupu
     
  17. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    mkuu hayo maharage majani yake yanapikwa mboga inaitwa ngun"yani,mkuu hiyo mboga ipikwe na mama wa kinyakyusa iwekwe karanga ,unaweza kuondoka ugali kilo mbili bila matatizo jinsi ilivyo nyafu:D
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mkuu nimecheka mpaka machozi yamenitoka hapo kwenye makaba, ulelema, nguyugu bila kusaha ngohani zote sampuli za uyoga, kuna mapwete yale km matango yana mibamiba, mangatungu, kubwa ya yote mboga ya manyonyoli, inaitwa namgujulu. kule sumbawanga kuna chikande nyama isiyo na damu, nswa aka kumbikumbi, nyanya mpwipwi na nyanya mpoli, migagi aka mabua ya mahindi yakiwa mabichi yanaliwa km miwa hahaaaa
     
  19. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We acha tu migagi ya mtama iko mwake kinoma kama miwa ya kilombero vile
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Nyanda za juu wanatisha ila umesahau daraja la mungu,kesibha na maeneo mengine mengi kule kiwila
     
Loading...