Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fahari ya macho ni kuona

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jun 17, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Minyama uzembe mbavuni kibao!...Anapiga menyu sana huyu!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh ila hayo mapaja mwanawane mmmmh
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na wewe PJ we unataka mwenzio asipate menu ...hebu nipe mbinu za kuyapunguza naona yananinyemelea kwa mbali..mie na chakula damu damu kweli kweli...
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hayo ndio yenyewe na hizo sio manyama ni pistons
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    wATanzania kwa kukaa uchi siku hizi ni balaa, hapo kuona Ch*pi ni juhudi zako tu, maana huyo akikaa kwenye sofa kama huyo mwenzie mwanye Laotop basi kila kitu kinakuwa wazi,

    mwisho wa siku wanaume wakizoea kuviona hivyo vitu na kuvifanya kuwa ni vya kawaida tu, wanaanza kukoboana,
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kijungu cha kishkaji mmekionaa?
     
  8. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nimeona Bango la Serengeti tu - Kuna nini hapo zaidi?
     
  9. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Duh ametulia kweli
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    naomba mnieleze kilichopo kwenye hiyo picha mie leo naumwa RED EYES sioni kabisa
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mazee acha kabisa..hicho ukitengewa kwa yale mapigo ya kuchuma matembele unaweza kutoa password ya ATM bila kujua kama a/c yaweza kufagiliwa na usiamini kama wewe ndio ulisababisha...Dah!!!
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh yawezekana kweli
     
  13. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nahii ndio fahari ya macho sasa
     
  14. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ..:embarrassed:...Masikini binti huyu... ana dhiki kweli, nguo zake zimechanika....

    Tafadhalini nijulisheni alipo nimpatie nguo za kujisitiri....:pray2:
     
  15. P

    Pierre III Member

    #15
    Jun 17, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu! ila kanaonekana ni katamu
     
  16. M

    MJM JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kasafi ka sura na muonekano lakini inaonekana kachafu kwa tabia. Ila kwa kupitia kama kitafunio kanafaa kwa wenye matamanio. Mimi walaaaa nshakuwa mzee miyeeeee!
     
  17. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha thread ndo kimenifanya niingie humu, baada ya kuingia sioni hiyo fahari ya macho.. ahgrii.!!
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    No comment
     
  19. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    yuko uchi, period!
     
  20. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama kweli kuna ch*pi!! Nikizoom sioni hata alama za ch*pi!!
     
Loading...