Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

fahamu tiba ya Kisukari

Discussion in 'JF Doctor' started by Damalu, Aug 2, 2012.

  1. D

    Damalu JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 205
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    J.D.M Health Consultanttunahusika na utoaji wa ushauri wa afya hasa kwa magonjwa yanayotokana namaisha tunayoishi hivi leo (life style diseases) kama kisukari, shinikizo ladamu, saratani, vidonda vya tumbo, Moyo nk. Tunapenda kuwatangazia kuwa zipodawa zinazotengenezwa na nafaka, mitishamba, viumbe wa baharini, na mimeaambazo zinatibu na kuzuiya magonjwa yafuatayo;
    · Kisukari
    · Saratani
    · Vidonda vya tumbo
    · Moyo
    · Ini
    · Figo
    · Presha
    · Mifupa
    · Kuondoa sumu mwilini na kuongeza kinga ya mwili
    · Matatizo ya uzazi
    · Magoti
    · Na mengi mengineyo
    Tupo sinza palestina, kwa maelezozaidi tafadhali wasiliana nasi kwa simu namba:
    +255 654 806 381, +255 769413 762
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Isije ikawa kama mambo ya babu wa lolliondo? Ebu fungua blog uwaonyeshe watu uliowatibu hayo magonjwa!
     
  3. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kumbe JFimevamiwa waziwazi eeh?
     
Loading...