Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fahamu haya kama wewe ni mvuta sigara

Discussion in 'JF Doctor' started by Nkoboiboi, Nov 4, 2011.

  1. Nkoboiboi

    Nkoboiboi JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekutana na link hii hapa........ What's In a Cigarette, 599 Ingredients in a Cigarette

    Nikaona wana JF niwatahadhalishe wote wanaojinyoga bila kujua na serikali yetu bado inaendelea kuchukua kodi.... kutokana na sumu hizi 4,000 kwa gharama ya ujinga wa watu wake!!!!

    Wengine wanajitetea eti kama sigara ingekuwa mbaya serikali ingeshazipiga marufuku...... sijui ule mswada wa kuzuia uvutaji hadharani ulisombwa na sunami ipi.... laakini oneni ujinga ulivyo gharama....(nimeona nikitafsiri nitapoteza core of the msg)..................


    Perhaps this list of ingredients that are found in cigarettes is enough to make you want to quit smoking for good! There are more than 4,000 ingredients in a cigarette other than tobacco. Common additives include yeast, wine, caffeine, beeswax and chocolate. Here are some other ingredients:
    Ammonia: Household cleaner
    Angelica root extract: Known to cause cancer in animals
    Arsenic: Used in rat poisons
    Benzene: Used in making dyes, synthetic rubber
    Butane: Gas; used in lighter fluid
    Carbon monoxide: Poisonous gas
    Cadmium: Used in batteries
    Cyanide: Deadly poison
    DDT: A banned insecticide
    Ethyl Furoate: Causes liver damage in animals
    Lead: Poisonous in high doses
    Formaldehiyde: Used to preserve dead specimens
    Methoprene: Insecticide
    Megastigmatrienone: Chemical naturally found in grapefruit juice
    Maltitol: Sweetener for diabetics
    Napthalene: Ingredient in mothballs
    Methyl isocyanate: Its accidental release killed 2000 people in Bhopal, India in 1984
    Polonium: Cancer-causing radioactive element


    Kama umeona msaidie na jirani yako..... Watetezi wa haki za binadamu mnasemaje kuhusu hili na wa-danganyika wanaotumia fedha zao kujinyonga!!!!!

    Nawakilisha
     
  2. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hii Kitu ni hatari sana. tatizo kubwa kuliko ni pale hata ukiwa karibu na mvutaji avutapo, maadhara pia yanakupata. ndo maana uganda ni marufuku kuvuta hadharani
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nafikiri hata hapa Tanzania ilitungwa sheria ambayo pia inazuia uvutaji sigara hadharani. Sheria husika itakuwa imetupiwa tu kwenye makabati maana sijawahi kusikia mtu amefikishwa mahakamani kwa makosa ya sheria hiyo.
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Toa strategies za kuacha!
     
Loading...