Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fahahu hivi ndio vyuo bora ambao wanafunzi wake hufanya vizuli maofisini na kozi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Oct 28, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Utafiti....uliofanywa na wataalamu wengi unaonesha watu wengi ambao wapo maofisini na hufanya vizuli na hukubalika......kutokana na vyuo hivi kutoa watalaamu katika fani hizi ndio wanaofanya vizuli tukianza

    jina la chuo fani sifa za graduate maofisini katika idara

    1.T.I.A.........CHUO BORA KWA ACCOUNTS AND PROCUREMENT

    2.UDSM.......CHUO BORA KWA LAW,HR,POLITICAL SCIENCE,STATISTICS,EDUCATION,BCOM AND ENGINEERING

    3.I.F.M..........CHUO BORA KWA BANKING AND FINANCE


    4.D.I.T...........CHUO BORA KWA ENGINEERING EXPCEPT COMPUTER ENGINEERING

    5.MUHAS AND KCMC.......PHARMACY AND MEDICINE

    6.LEARN IT.......CHUO BORA CHA INFORMATION TECHNOLGY

    7.ARDHI UNIVERSITY.........CHUO BORA KWA ARCHETURE AND URBAN PLANNING

    8.N.I.T AND VETA.............DRIVERS AND AUTOMOBILE ENGINEERING


    9.MAGOGONI.......... secretarial COURSE........


    10.madini mining and minerals hapa ndipo vijana hufanya vizuli



    12.BANDARI COLLEGE ....... clearing and forwading hapa vijana toka hichi chuo hapata
    and port mangement sana shavu sana bandarini


    13.d.m.i water transporation mabahalia wengi kutoka hiki chuo
    hufanya vizuli


    14.i.t.a tax administration hichi ndio chuo pekee t.r.a hupenda
    kuchukua vijana wakafanye kazi


    15.civil aviation air hostels,flight operators
    training cargo handling




    16.D.S.J......... journalism hiki ndio chuo ambacho hutoa graduates
    wazuli kuliko vyuo vyote tanzaniaa katika
    tasnia ya habali


    17.muccobs corperative hapa ndio kidogo cooperative subject




    kuhusu vyuo vingine...........sikuwahi kupata sifa zao wakiwa maofisini ....lakini hivi ndivyo vyuo pekeeee ambavyo ukisoma hizi fani unakubalika kuliko chuo chochote
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    me kuna baadhi ya vyuo hapo sivifahamu kabisaaa
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wenda una mawazo mazuri...lakini kwa hii lugha ulitumia hakika umepotosha maana na dhumuni la uzi wako!! LUGHA MBAYA....KAJIPANGE!!!!
     
  4. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Vipi marketing, procurement, na BBA zote za mzumbe? Nimefanya BAF mzumbe but BBA logistics, marketing and enterprenurship za mzumbe ni kali sana as wana interaction nzuri sana na walimu as wapo wachache sana,, mafano mwaka wangu watu wa procurement walikuwa 20 tu darasan kwao kias cha walimu kumjua kila mtu na uwezo wake, na hata assigment na presentations wao wanafanya individual hakuna kutegeana,,, also baada ya kuajiriwa nikagundua uwezo wa kichwa cha mtu ndo muhim kuna watu wamesoma udom, saut, tumaini etc but they are too good kwenye utendaji kuliko hata waliosoma kwenye ivy league universities
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hebu rekebisha heading yako,kama na wewe ni mhitimu wa mojawapo ya vyuo hivyo basi tuna kila sababu ya kutilia shaka ubora huo kwa kuangalia uandishi wako
     
  6. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    hujafanya utafiti bado unaonekana unakurupukia majina tu!mfano hiyo numero 14 hakuna kitu kama hicho ingawa ni chuo chao lakini uliza watu wote wanaofanya kazi TRA hakuna anaetokea ITA majority ni IFM na CBE tna usiendelee kutudanganya hii sio facebook
     
  7. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi mkuu ulipitia hata hiyo title ya thread?..,maana kwa hiyo tu kuna kui-discredit sana!!Halafu huo uandishi? nina wasi wasi nayo!

    -Then nani walifanya huo utafiti?? Lini na kwa muda gani?
     
  8. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Nitarudi ............
     
  9. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Standard Two at Mtakuja Primary School.
     
  10. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,255
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    duh vp walio soma SUA, KAIRUKI, KCMC,S.T AGUST,ST.JOHN'S,MIPANGO,...ww mbna umesoma kati ya vyuo ulivyo vtaja kuanda umechmsha, au ndo mbulula.
     
  11. Mgumu04

    Mgumu04 JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 971
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    naulizia udom vipi hapo
     
  12. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani hizi ndo janjajanja colleges, yaani uandishi poor, thread yenyewe hovyo na nahisi ni yakwako kwani source yake haijitosherezi, mi nadhani nawe ni walewale umeamua kuja kivyako
     
  13. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kumbe tunasoma ili tufanye kazi maofisini tu, itabidi ufanye utafiti mwingine wa kuonyesha wanaofanya vizuri uraiani
     
  14. O

    Old Member (Retired) JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 3,453
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Huo ni utafiti wa wapuuzi kama yeye na wewe fanya utafiti wako.
     
  15. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Samahani mtoa hoja naomba utuletee ripoti kamili ya huo utafiti unaosema umefanywa na wataalamu wengi!
     
  16. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Wa UDOM mtuache 'TUPUMUE'
     
  17. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    corrections: ni vizuri sio vizuli.
    okay mkuu umesomeka, vipi umegumia kigezo gani kaka? umewachunguza graduates walio maofisini au maeneo ya kazi au umetumia ukongwe wa vyuo au? tunajua samaki mmoja akioza wote wanatupw, may be kuna mfanyakazi mmoja ulimuona mzembe ukauliza background yake ukaambia alisoma chuo flani, ndio we ukachukulia hiko chuo ni vilaza. mie sijakubaliana na list yako ata kidogo.
    haya chuo kama udom(i am currently study here) bado kichanga coz kilianza 2007 na its first graduates walikua 2010, je umewachunguza wote? vipi umekiweka ktk nafasi ya ngapi kutokana na huyo list yako ya kukatishana tamaa?
    udsm, chuo kikongwe na kinaaminika kua ni bora kuliko vyote Tanzania, vipi kina college nyingi, wewe ume base ktk nn?

    hasira.:mad::thumbdown::banghead::confused::what::screwy:
     
  18. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    asante. hatuna mpango wa kuingia ktk mashindano yanayo andaliwa na wataalam ma selfish,
     
  19. B

    Boniphace17 Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Pumba tupu!
    Inakubidi urudi chekechea.
     
  20. E

    EJay JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    naunga mkono hoja.
     
Loading...