Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fagio la chuma liko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kakuruvi, May 7, 2012.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Enzi zile za Mzee Mwinyi alipewa nguvu iliyoitwa Fagio la Chuma iliyopelekea Marehemu Brg.Moses Nnauye kutunga wimbo 'usipowajibika ole wako utakumbwa na fagio la chuma' sikumbuki uliimbwa na bendi gani, nguvu hii Rais aliitumia kufagia na kusafisha serikali kwa maana ya kutumia madaraka aliyonayo kwa mujibu wa katiba kuwawajibisha watendaji wabovu serikalini.

    Hivi lile fagio liko wapi? Ninachoomba kama Mzee Mwinyi aliondoka nalo liko Museum basi ampe Mwenzake Mh.Rais Kikwete naye alitumie kwani sasa hivi watendaji wabovu ni wengi zaidi ya wakati ule, nauliza tena ''fagio liko wapi?''
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    VIJANA JaZZ Band


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    Vijana wa mjini washaliuza kama chuma chakavu.
     
  4. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Halipo, mpaka uwe na Azimio la Arusha kwanza.
     
  5. N

    Njaare JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata enzi za mwalimu nyerere tuliimba sana huu wimbo, "Mnapojifichaaa, sisi twapajuaaa, Fagio la Chumaaa litazoa wengi". Lakini mpaka leo miaka 50 ya uhuru halizoi. Naona wameona tunatishia tu hatujui walipojificha hivyo wanakwapua tu.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siku hizi wanatumia vacum cleaner bana lol
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mkapa aliona upuuzi akamuuzia Moi.
     
  8. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pamoja na Tanzania All Stars Band kutunga wimbo mzuri sana wa USIPOWAJIBIKA OLE WAKO na mbwembwe nyingi katika sherehe za kumkabidhi Mh Rais Mwinyi fagio la chuma, Mzee Mwinyi hakulitumia (hatukuona hatua zozote madhubuti za kufagia uozo uliokuwepo serikalini).

    Wakumuuliza fagio lilitupwa wapi ni Rais Mstaafu Mwinyi! I hope anakumbuka walau kwamba ALIKABiDHIWA FAGIO HILO!
     
  9. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ule wimbo hakutunga Nnauye (nisahihishe kama nimekosea). Ilikuwa composition ya wanamuziki waliounda kundi lkiliouimba-Tanzania All Stars. Kwa wenye kukuumbuka waliounda kundi hilo watusaidie kutukumbusha majina ya wanamuziki waliounda kundi.
     
Loading...