Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facts of life

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Jun 21, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mwanaume ni kama taa muda wowote kukiwa na giza unaiwasha na inawaka hapo hapo na ikimaliza kazi yake inazimika mara moja

    Mwanamke ni kama pasi ukitaka kunyoosha nguo unaiwasha inachukua muda kushika moto na ikishakolea ukimaliza kazi yake unaizima na inachukua muda mrefu kupoteza joto

    Wakubwa wenzangu hapo mtakuwa mmenielewa
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh kweli ....funza ni funza na hawezi kuwa kipepeo ata siku moja
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hakika
     
  4. Mwazani

    Mwazani Member

    #4
    Jun 21, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi hata sijakuelewa. fafanua tafadhali.
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    naomba umri wako kisha nikuelekeza maana nililenga zaidi wakubwa
     
  6. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aah
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    eeeh anashangaa?
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Fafanua kwa picha tafadhali.
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    heshima kwa dume.....hamna kuremba!!
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    samtaimu yanatokea matatizo ya umeme hilo taa linagoma kuwaka kabisa .
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hiy inatokea hata kwa pasi pia
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kamera yangu iliibiwa mlimani city ningekuwekea hapa uone taa inavyowaka na pasi inavykolea moto
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Interesting!
    Lakini hebu tuangalie.... PASI na TAA.... vyote vinawaka..lakini kazi zake ni tofauti... katika mfano wako, ina maana muwako wa "vifaa hivyo" ni kwa kazi tofauti? Hebu tufafanulie zaidi...ili somo lako unalotaka kutupa liwe na maana.
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hapo cha maana ni umeme unavyofanya kazi haraka kwenye taa na taratibu kwenye pasi
     
Loading...