Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facts: Chanzo cha Mgomo wa Madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Feb 8, 2012.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Jamani acheni kutafuta mchawi; chanzo cha mgomo mrefu ukiacha ule wa mwanzo wa interns ni Posho za Wabunge! Kwa kuwa chanzo hicho kinajulikana; solution pia inajulikana.
    1. Wabunge waondoe mpango wa kulipana posho.
    2. Kwa kuwa walishaonyesha inawezekana kulipana watalazimika waongeze malipo ya madaktari from 10,000TZS to at least 30,000TZS
    Mubarikiwe Waungwana.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    For the first time you seem to understand
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    mimi ukinipa mshahra wa 2.5m sitaki kabisa posho...hivi jamani hadi maji marefu na lusinde wananipita mshahara!!!!this system is criminal
     
  4. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kigumu chamam cha mapinduzi
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ningependa facts ziwekwe hapa jamvini.mambo ya kusubiri kamati naona ni uzushi tu
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    fact 1.
    madaktari wamechukizwa na posho za wabunge
     
  7. samito

    samito JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    2subiri kamati ije na majibu ya kisiasa
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Uongozi wote wa wizara ya afya ukiondolewa, bila shaka madaktari watarudi kazini bila masharti yoyote.
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mwalimu Julius Kambarage aliwahi kusema katika moja ya hotba zake. Wazanaki wanasema hivi, Wazanaki wanasema hivi "UBUBISUBISU OBUWERE EKIRO KIRIMBURA" ikiwa na maana Mfichaficha maradhi kilio kitamfichua.
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na wewe wasemaje
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    bado naamini chanzo kilikuwa huku huku kwenye posho za interns na baadae jinsi viongozi walivyoshughulikia suala hili.
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hilo ni mojawapo,
    ila linarank very low katika madai.
    wataondoka, mgomo palepale.
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hamna haya ya majibu ya kamati naamini 100% majibu watanzania watapotoshwa ila ukweli ni posho za wabunge zagomesha madaktari
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    not at all.
    ni mawazo ya kimaskini.
    hata bila posho zao, bado wangegoma
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hahaha, wee DR. umepinda kisawasawa. Kumbe hadi Kizanaki kinapanda? Au ume-paste kutoka sehemu fulani?

    Anyway, hiyo ilikuwa ni enzi ya Nyerere na sasa ni enzi ya Kikwete. Kuna member aliweka maneno mazuri sana jana na nimeona niyaweke kwenye sahihi yangu.

    "Mwendo ni KINDUGAI NDUGAI tu, kila mtu atangulize tumbo, taifa baadaye" (Bumpkin Billionare wa JF).
     
  16. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Definitely nakubaliana na wewe kwa asilimia 100, wabunge wanalala bungeni halafu wanalipana laki 2 kwa siku hala fu wanadharau watumishi wa kada nyingine kisa wao wameshikilia mpini.
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nafatilia kikao cha muafaka cha siri kwa ukaribu zaidi naona ka wantaka kutushinda hivi.
     
  18. k

    kiche JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ndiyo ukweli wenyewe,madai mengine yatakuwa mepesi kuzungumzika,naamini na kazini watarudi ila mimi nashangaa mioyo ya hawa viongozi wa wizara ya afya!!ni zaidi ya jiwe!!watu wanasema madaktari ni wauaji wakati hawa watu wameshindwa kujiuzuru,binafsi sina moyo wa aina hii,ningelikuwa mimi tayari ofisi nilishakabidhi,watu hawakutaki sasa unataka kumwongoza nani??
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Heeeeeeee! kumbe lusinde naye ni debe tupu. Ila kweli jamani, huyu maji marefu mi naona hata mwenyewe haamini kama kweli shavu analokula ni kweli au anaota.
     
  20. k

    kipre Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani umenifanya nicheke mwenyewe mpaka watu wananishangaa,kweli Tanzania kiboko Mganga wa kienyeji anampita Dr professional mshahara!hii kali
     
Loading...