Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facilitator huyu kwa Misosi ni soo.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ta Muganyizi, Aug 29, 2011.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    DSC00883.JPG

    Hebu mchekini huyo facilitator. Mada ni ukweli kuhusu condomu. Agalia upande wa kulia utaoa picha ya uume.Alafu muagalie picha inayofuata.

    DSC00892.JPG

    Facilitator akidictate apewe nyama zaidi ya wezake. Maada mada ya codomu ilikuwa nzito, ukizigatia ilitolewa Bukoba ambako KATERERO inakuwa applied. Issue je ukivaa kodomu katerero inapigwa vizuri?

    Angalizo

    Mtoa mada ndiye facillitator, kwa hiyo comment zako zisimponde huyo facilitator.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    DSC00893.JPG

    Kaamua kupakua mwenyewe sasa. Sijui kama wengine wanaomfuata watapata mboga!!!!
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Haya jamani, mambo ya ULAJI hayo.

    Yaani somo la Ndomu linachukua siku nzima hadi Misosi inapikwa?

    Tanzania bila ufisadi haiwezekani.

    Hiyo pesa ya msosi, ingelitosha kufika vijiji kadhaa zaidi.

    Bila kumwaga damu, Tanzania haitabadilika.
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Serious? Damn!
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mbona kawaida tu.
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    mwenyewe nawashangaaa
     
  10. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Kwa staili hii lazima toipic ya kondomu ichukue siku nzima.
     
  11. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Sijaona tatizo liko wapi hapo au ujumbe wako uliotarajia kufikisha haujakaa sawa
     
  12. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Mbona mnamuuwa mshikaji wangu
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Like Dr. Slaa. Or a little Mkapa, but for sure not Mr. ......
     
  14. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mnh!!!! sasa watafikaje hivo vijiji kadhaa bila kula!!??? hii sasa too much kwanza msosi wenyewe haujakaa kigharama kubwa sana kama unavyotaka tuchukulie!!
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ww ulikuwapo kwenye hiyo semina? Navoona wewe ndy ulikuwa unawaza kula maana unavyofatilia mienendo ya chakula ni balaa!lol
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ufisadi ni kwa government organisation tu, hii ilikuwa Non Government Oganisation, wanatumia pesa za wazungu.... TAKUKURU huku haruhusiwi.., CAG huku hafiki kukagua.
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Nikianzisha NGO ya kuwafundisha watu kutumia Mobilephone, si ntafanya kabisa kozi kwenye chuo?

    Kila mtu anatumia mobile na watu hawaendi kozi. Kondom wanafanya kozi siku nzima hadi wanalisha watu?

    Sitashangaa Catering imefanywa na hotel ya MJOMBA.

    Kuvaa kondom mafunzo yake muhimu sana na HONGERA SANA kwa hilo. Ila mara nyingine, okoeni muda na pesa kwa kufanya kozi haraka na kuondoka. Naona maandalizi yalitumia muda mrefu sana kuzidi kozi yenyewe.
     
Loading...