Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook, Twitter, hi5, MySpace,... etc

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mad Max, Mar 21, 2012.

  1. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hii mitandao ambayo main aim ni kua connected with friends worldwide inaongeza kiwango cha kufail wanafunzi. O Level na Advance, pia Wanavyuo wanapunguza GPA zao ...

    Uwongo?
     
  2. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,794
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Uwongo sana tu kwa sababu wengine wanaofeli hawana access ya vidubwashka hivyo na wanafeli kuliko hao wanaojitandaza kwenye hizo mitandao ya kijamii
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Half Half
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Uwongo!!! Natumia internet tangia mwaka 98 na olevo nimepata I ya 9 na alevo I ya 3.
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwanza jiulize haya maswali: Coverage na access ya internet TZ vs ratio ya wanafunzi wanaofeli zinawiana? Wanafunzi wa kizazi hiki wapo seriously dedicated kusoma kwa malengo? Serikali imewekeza ktk elimu kiasi gani? Mitaala yetu ikoje? Mazingira ya shule zetu yapo conducive kwa wanafunzi kusoma na kufaulu?
    ...
    Hayo ni maswali machache kati ya mengi ya kujiuliza kabla ya ku-conclude sababu za wanafunzi kufeli.
    ...
    Kuhusu sababu uliyosema, inachangia kwa asilimia ndogo sana (it is a negligible portion of the causes). Tena mwanafunzi mjanja anae-access internet atakua anapata "materials" na ku-supplement kile anachopata darasani.
    ...
    Nitarudi baadae
     
  6. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ngoja nika google ntarejea.
     
  7. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Akili kumkichwa. Kama we ni kichwa maji usisingizie social networks! Kaa humo
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uko juu mkuu.
     
  9. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uwongo!
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,761
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni jingine wewe unaleta kingine...unahitaji kufikiria twice twice kamanda.
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    uwongo-
    kwani wanafunzi kufeli imeanza juzi?hao wa miaka ya nyuma kabala hii mitandoa haipo walikuwa wanafelioshwa na nni?
     
  12. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtandao ni jinsi unavyo utumia, Wanao Fail ni kwa sababu zao au hawajajua wamefuata nini shuleni
     
Loading...