Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook & The Today's Generation (Waste of Time)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gracious, Jun 7, 2012.

  1. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Naomba niishukuru sana Facebook......Kabla sikua najua Facebook ni nini,na kwa kuwa sasa naijua,nadiriki kusema kwamba inaonekana kama upotezaji mkubwa wa muda.

    Sitaki kusema kwamba watu walio Facebook are loosers ,No.Lakini ni kwa sababu labda ya kuwa polite. Watu watasema,

    'Gracious,Facebook ni namna nzuri ya kukuunganisha na marafiki wa zamani,' kujua mijadala inayoendelea katika jamii pamoja na mada unazopenda. Lakini, bahati mbaya,tunachokiaona zaidi ni comment za ajabu ajabu, videos and silly pictures,generally disrespectful material. Well, kuna namna nyingi to check friends We have phonebook, but you wouldn't waste an afternoon with it like how many people do in Facebook.

    Nenda maofisini leo, Utakuta mtu anafanya kazi kwa kuzembea Page ya Facebook iko wazi kwenye Computer yake, kijana anatembea barabarani yuko busy na Facebook kwenye simu hata anaweza kupata ajali. Of course nimeamua kupost hiki kitu kwenye JF muda huu ili watu wapate kujadili.Tunalalamika kwamba tunazidi kuwa masikini,tunailaumu serikali kila siku. Lakini mapinduzi dhidi ya umasikini yanaanzia katika Personal Capacity, Serikali pia ina nafasi yake. If we are not working dont expect tutapata maendeleo. Never.

    Nahitaji kusikia kutoka JF, if they think facebook is just overated media vehicle, complete wast of time which will go down eventually.
     
  2. P

    Pandege Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono kuwa mada zilizomo kwenye Facebook sio constructive sana na mara nyingi mada nyepesinyepesi.
    Hii ni kwa sababu wachangiaji wana ID zao sahihi.

    Pia ni kweli watu wengi hasa vijana wanatumia muda wao mwingi kwenye facebook maranyingine hupungaza ufanisi wa kazi zao

    Upande wa pili wa shilingi ni kuwa hapana shaka yoyote kuwa Facebook imefanikiwa kuwaunganisha marafiki wengi na school candidates wengi sana.

    Hivyo haiwezi kulaumiwa mojakwamoja.
     
Loading...