Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook Page ya Rais mtarajiwa Dr.Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Uncle Rukus, Aug 20, 2010.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wote mnaopenda kupata habari mbali mbali za Rais wetu mtarajiwa mnaweza kuzipata kupitia Facebook Page yake,Dr. Wilbrod Slaa | Facebook pia kutakuwa na hotuba zake mbali mbali na ratiba za kampeni yake mikoani....;Karibuni tumsafishie rais wetu mtarajiwa njia ya kuelekea Ikulu.
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Haya
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    Shukrani sana!
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pamoja Mkuu.
     
  5. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nini tofauti ya hii na HII
     
  6. M

    MC JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Noted with thanks
     
  7. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Shukrani mkuu
     
  8. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Thanks
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280

    kuna tofauti naona hata moja haija jina sahihi; ila hiyo iliyoanzishwa leo ndio naambiwa ndio semi-official
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,168
    Trophy Points: 280
    Hawa wazembe kweli...yaani hiyo "semi-official" inaanzishwa leo 08-20-10? Muda wote huu walikuwa wapi?
     
  11. T

    Taso JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    "semi-official" ndio nini? Na fully official ndio itakuwaje, itaendeshwa na Ikulu
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    kwani "semi" manake nini? Ila kwa vile umeonesha hujui maana ya semi-official Merriam-Webster inatafsiri hivi:

    Main Entry: semi·of·fi·cial
    Pronunciation: \-ə-ˈfi-shəl\
    Function: adjective
    Date: 1806
    : having some official authority or standing


    Next time ukiona neno linakusumbua jaribu kutafuta kamusi; huwa zina msaada sana.
     
  13. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Habari zenu wakuu.
     
  14. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    haijalishi kama amejiunga jana ua juzi kwa ajili haina impact TZ kwa sasa

    watu wachache sana wana internet TZ, na wengi wenye internet hawajajiandikisha kupiga kura.....
    na hao waliojiandikisha kupiga kura ni wachache sana wana interest/kujua facebook
    kwa maana nyingine

    wapiga kura wengi hawana internet
    hali halisi iko tofauti sana
    kutumia internet kwa saa ni kati ya 1000 - 2000 , how many Tanzanians can afford a dollar a day kwa ajili ya internet...
     
  15. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kujua politics za Tanzania, you have to be on the battle field, unless you will have lots of wishful thinking.
     
  16. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa nini hizi page mbili za face book msizifanye zikawa moja.
    ile ya zamani ambayo ina watu wengi mu edit vizuri ndio iwe page yake na hii nyingine muwa direct watu kwenye ile ya zamani halafu muifunge
     
  17. B

    Bull JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi isiyo na dini itaendeshwaje na mchungaji ?

    conflict of interest!!!!
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Takataka...
     
  19. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umekosea mkuu. Si mchungaji, mchungaji ni wa cheo cha chini yeye ni padri. Mimi hilo si tatizo, ila kilichojificha kwa hawa watu. slaa mwenyewe alisema hagombei ila jiulize what happened. Some thing wrong behind, do not give up. Purely conflict of interest.
     
Loading...