Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook page ya JK

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Mar 10, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
  2. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    GT acha utani,hahaha mbona sijaona php yake?
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    php NDIO NINI?
     
  4. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,378
    Trophy Points: 280
    Labda GT anajaribu kumtafuta JK kwenye FB.
    Kama JK akiwa na wazo la kujiunga na FB basi atakuwa ameonesha generocity ya hali ya juu.
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    JK anauwezo wa kuwa na wazo la kujiunga na Face book lakini I know kuwa Salva hajui what Face book is

     
  6. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,378
    Trophy Points: 280
    Nafikiri kwa wingu lililotanda sasa nchini Tanzania, nafikiri kuna kila sababu ya kuwepo mjadala wa moja kwa moja kati ya mheshimiwa raisi na wanachama wa JF.

    Hapa mheshimwa raisi atakuwa na nafasi ya kujibu maswali mbalimbali kutoka kwa wanachama wa JF na kuyajibu kwa uzito wake na nafikiri ndipo itapoeleweka kwamba JF inajali vichwa vingine vya watanzania.

    Hii inawezekana pakiwepo ushirikiano kati ya bwana Salva na wanachama waandamizi (wale Premium) kufanikisha jambo hili na hapo ndipo itakuwa kipimo cha kukomaa kwa demokrasia Tanzania.

    Idumu JF.
     
  7. M

    Masatu JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli...
     
  8. green29

    green29 JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha... Kazi kwelikweli! Rev. Kishoka umeona hii? I guess you will very soon receive a friend request from JK.
     
  9. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ngoja niangalie friends list ya mwanae...Ila hii kali naona hana ata friends hmmm....hapa kuna kimtego
     
  10. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0


    nipe 1 hour nitakujibu kuhusu hii website mpya ya foreign
     
  12. F

    Fisadinumber1 Member

    #12
    Mar 10, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari JF?

    Nafikiri hii ya JK kufungua profile yake kwenye Facebook ni njia mojawapo ya 'kutrace' members wa JF. Kila mtu atakayeenda kwenye hiyo profile, details zake zitaweza kuonwa na huyo mtu aliyeanzisha profile ya JK.

    Facebook wana applications ambazo huweza kuona kila mtu aliyetembelea profile yako na mtu yeyote unaweza ukaweka hiyo application ili uweze jua watu wanaotembelea profile yako. Nimesema hii maana haiingii akilini RAIS wa nchi aweke picha zake facebook, ambayo hutumiwa na watu wengi kutafutana na marafiki zao so that they can keep in touch. Kwani JK anahitaji kutafuta rafiki zake??!!

    My fellow Tanzanians, the government is looking for you. Wake up!!
     
  13. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hii web imekuwepo tangu mda mrefu sana na sii mpya!
     
  14. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hii thread ni ujinga tu ! nendeni myspace halafu ndio mtaona kila kitu kuanzia page za nyerere, hadi za bush na zinakuwa updated kila siku, sasa huyo nyerere nae ana-update vipi myspace page yake ili hali ndio hivyo tena ?

    mjadala ufungwe !
     
  15. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2008
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    ...true story!!Marehemu kibao wapo hata hi5 na page zao zinakuwa updated!!
     
  16. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii ni kanyanga tu, unaweza kujoin facebook in any name you want na kwa JK ,as popular as he is, ungetegemea awe na at least 100 friends na kuna kila dalili kuwa amejoin recently, ningeelewa kama angekuwa amejoin before becoming a president.
     
  17. Archimedes

    Archimedes New Member

    #17
    Apr 26, 2008
    Joined: Dec 10, 2007
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    makubwa haya..........
     
  18. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Nini haja ya Mhe. Rais kuwa kwenye Facebook ?..
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    KAINGIA KAMA KIKWETE na WALA SIO RAISI WA TANZANIA
     
  20. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni Njia nzuri ya kufanyia kampeni pia!....technology everywhere watu than kutegemea tv na radio!...watu siku hizi wana spend time online...smart Move mr President...i am your number one supporter!...Bravooo!..tena ngoja niombe friend request!....
     
Loading...